Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
15/0302h45[D-1] FC Barcelona [D-1] vs Chelsea FC [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0302h45[G-1] Besiktas JK [G-1] vs Bayern München [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0317h00[G-1] Cerezo Osaka [G-1] vs Buriram United [G-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0317h30[G-2] Jeju United [G-2] vs Guangzhou Evergrande [G-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h00[E-2] Tianjin Quanjian [E-2] vs Jeonbuk Hyundai M. [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h00[E-4] Kitchee SC [E-4] vs Kashiwa Reysol [E-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[D-1] CS Emelec [D-1] vs CR Flamengo/RJ [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[B-1] Atlético Nacional [B-1] vs Delfin SC [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[B-2] Bolívar [B-2] vs Colo Colo [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[G-1] Corinthians/SP [G-1] vs Deportivo Lara [G-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[F-1] Estudiantes La Plata [F-1] vs Real Garcilaso [F-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[4] FK Mladost [4] vs Iskra Danilovgrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[10] Decic Tuzi [10] vs FK Buducnost [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[7] FK Grbalj [7] vs Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[9] OFK Petrovac [9] vs FK Zeta [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[5] Rudar Pljevlja [5] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[B-8] Unión Comercio [B-8] vs Sport Huancayo [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[A-8] Ayacucho FC [A-8] vs Univ San Martín [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[B-1] FBC Melgar [B-1] vs Deportivo Municipal [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[A-2] Sporting Cristal [A-2] vs UTC Cajamarca [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[B-4] Real Garcilaso [B-4] vs Sport Boys [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[A-7] Universitario [A-7] vs Sport Rosario [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[A-4] Comerciantes Unidos [A-4] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[B-2] Academia Cantolao [B-2] vs Binacional [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0320h00[16] Tanta FC [16] vs Alassiouty Sport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h30[14] Wadi Degla SC [14] vs Ittihad Alexandria [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0301h00[3] Zamalek SC [3] vs Al Raja [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0316h30[F-3] Shan United [F-3] vs Ceres–Negros [F-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0318h30[H-4] Persija Jakarta [H-4] vs Song Lam Nghe An [H-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0318h30[F-2] Home United [F-2] vs Boeung Ket FC [F-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h45[H-1] Darul Takzim [H-1] vs Tampines Rovers [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[15] Sporting Lisboa B [15] vs FC Penafiel [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[9] Vitória Guimarães B [9] vs CD Santa Clara [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[6] Académico Viseu [6] vs FC Famalicão [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[14] CD Cova Piedade [14] vs Nacional Madeira [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[20] Real SC [20] vs UD Oliveirense [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[18] Gil Vicente [18] vs FC Arouca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[11] Sporting Covilha [11] vs Sporting Braga B [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[17] União da Madeira [17] vs SL Benfica B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[2] Académica Coimbra [2] vs Leixões SC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[13] Varzim SC [13] vs FC Porto B [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h50[2] Al Kawkab [2] vs Al Watani (KSA) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h55[12] Al Mujazzal [12] vs Hajer Club [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h30[10] Al Nojoom [10] vs Dhamak [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h10[15] Jeddah Club [15] vs Al Qaisoma [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0302h45[8] Bradford City [8] vs Wigan Athletic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0311h00  Northcote City   vs Green Gully SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất