Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
03/0301h00[9] OGC Nice [9] vs Lille OSC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[2] AS Monaco [2] vs Girondins Bordeaux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] SC Heerenveen [9] vs Willem II Tilburg [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Alashkert Martuni [1] vs Shirak FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[10] Derry City [10] vs Dundalk FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[1] Cork City [1] vs Bohemians FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[8] Bray Wanderers [8] vs Waterford United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[4] St Patrick's Dublin [4] vs Sligo Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0315h50[3] Melbourne City [3] vs Melbourne Victory [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[15] Kawasaki Frontale [15] vs Shonan Bellmare [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[8] Cerezo Osaka [8] vs Consadole Sapporo [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30[9] Kashiwa Reysol [9] vs Yokohama F Marinos [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[2] HK Pegasus [2] vs Lee Man FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[11] Teraktor Sazi [11] vs Paykan FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[10] Padideh Shandiz [10] vs Sepidrood Rasht [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[4] Saipa Karaj [4] vs Foolad Khuzestan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h00[12] Sepahan Esfahan [12] vs Gostaresh Foolad [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h10[8] Sanat Naft AC [8] vs Siah Jamegan AK [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[6] Qadisiya Kuwait [6] vs Tadamon (KUW) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h00[4] Jahra FC [4] vs Kazma SC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[5] Al Nasr (KUW) [5] vs Al Arabi Kuwait [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[7] Ahli Doha [7] vs Kharaitiyat [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h10[5] Sailiya SC [5] vs Khor SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[3] Buriram United [3] vs Prachuap FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h30[9] Hatta Club [9] vs Dubba Al Fujairah [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h15[12] Emirates Club [12] vs Sharjah [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[5] Monarcas Morelia [5] vs Club Atlas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[8] Club Tijuana [8] vs Lobos de la BUAP [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[12] Bidvest Wits [12] vs Baroka FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[6] Cape Town City [6] vs Chippa United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] Bourg-Péronnas [18] vs AC Ajaccio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Nîmes Olympique [2] vs Paris FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[5] Clermont Foot [5] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] US Quevilly [19] vs Chamois Niortais [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[15] Gazélec Ajaccio [15] vs RC Lens [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[10] Stade Brestois [10] vs Tours FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[6] LB Châteauroux [6] vs AS Nancy-Lorraine [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] FC Lorient [9] vs Le Havre AC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[8] FC Sochaux [8] vs AJ Auxerre [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[13] Valenciennes FC [13] vs US Orléans [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] FC Dordrecht [9] vs SC Telstar [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[14] FC Volendam [14] vs FC Eindhoven [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Fortuna Sittard [3] vs MVV Maastricht [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] FC Oss [11] vs SC Cambuur [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[8] Almere City FC [8] vs Jong Ajax [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] Helmond Sport [19] vs Jong AZ Alkmaar [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] RKC Waalwijk [18] vs NEC Nijmegen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[8] Shelbourne FC [8] vs Drogheda Town [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[10] Athlone Town [10] vs Cabinteely FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0303h00[6] Finn Harps [6] vs Longford Town [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0303h00[3] Wexford Youths [3] vs UCD Dublin [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[11] Ahi Nazareth [11] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[10] Hapoel Bnei Lod [10] vs Hapoel Rishon Lezion [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Hapoel Ramat Gan [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[5] Beitar Tel Aviv Ramla [5] vs Hapoel Petah Tikva [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[7] Hapoel Katamon [7] vs Hapoel Hadera [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[6] Hapoel Afula [6] vs FC Nazareth Ilit [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1] Hapoel Tel Aviv [1] vs Hapoel Kfar Saba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Marmorek [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[4] FC Liefering [4] vs SV Ried [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[8] Floridsdorfer AC [8] vs WSG Wattens [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[7] Kapfenberg [7] vs Blau Weiss Linz [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[2] Wacker Innsbruck [2] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[3] Wiener Neustadt [3] vs Hartberg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[2] Mineros de Zacatecas [2] vs Zacatepec [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[12] UAEM [12] vs Celaya FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0309h00[13] Correcaminos UAT [13] vs Atlético San Luis [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[E-2] EIF Ekenas [E-2] vs IFK Mariehamn [E-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h00[B-3] Seinajoen JK [B-3] vs VPS Vaasa [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[10] GS Consolat [10] vs SC Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] SO Cholet [7] vs Grenoble [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Rodez AF [2] vs Entente SSG [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] Pau FC [11] vs Stade Laval [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[5] USL Dunkerque [5] vs Les Herbiers VF [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[16] US Avranches [16] vs Lyon Duchère [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Red Star FC93 [3] vs AS Béziers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[8] US Boulogne [8] vs US Concarneau [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[17] US Créteil-Lusitanos [17] vs FC Chambly [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30[2] Albany Creek [2] vs The Gap [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30[12] Virginia United [12] vs Grange Thistle [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h00[8] Redlands Utd [8] vs Brisbane Roar Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h45[2] Adelaide Comets [2] vs West Adelaide [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0315h30[4] Melbourne Knights [4] vs Pascoe Vale [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h30[10] Green Gully SC [10] vs Port Melbourne Sharks [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h30[11] Oakleigh Cannons [11] vs Bentleigh Greens [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h30[13] Seligenporten [13] vs Schalding-Heining [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1-3] Tottenham U23s [1-3] vs Derby U23s [1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-10] Man City U23s [1-10] vs West Ham Utd U23s [1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-12] Man United U23s [1-12] vs Sunderland U23s [1-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h05[1-1] Arsenal U23s [1-1] vs Chelsea U23s [1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[3] Karpaty Lviv Youth [3] vs Shakhtar D. Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Dynamo Kiev Youth [1] vs Zorya L. Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[7] Vorskla Youth [7] vs Chernomorets Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[12] Zirka K. Youth [12] vs Aleksandriya Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[4] Mariupol Youth [4] vs Olimpik Donetsk Yth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[11] Stal Kamianske Youth [11] vs Veres Rivne Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất