Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
04/0320h30[14] Brighton [14] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[1] Manchester City [1] vs Chelsea FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] CD Leganés [13] vs Málaga CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Barcelona [1] vs Atlético Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] Celta de Vigo [11] vs UD Las Palmas [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Deportivo La Coruña [18] vs SD Eibar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Levante UD [17] vs RCD Espanyol [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[3] Real Madrid [3] vs Getafe CF [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] Real Sociedad [12] vs Deportivo Alavés [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] Sevilla FC [5] vs Athletic Bilbao [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Valencia CF [4] vs Real Betis [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[6] Villarreal CF [6] vs Girona FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[12] Genoa [12] vs Cagliari Calcio [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[20] Benevento Calcio [20] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Atalanta Bergamo [8] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[15] ChievoVerona [15] vs Sassuolo Calcio [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[9] Torino FC [9] vs FC Crotone [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Udinese Calcio [10] vs Fiorentina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h45[7] AC Milan [7] vs Inter Milano [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] SM Caen [12] vs Strasbourg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[5] Montpellier HSC [5] vs Lyon [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[3] Olympique Marseille [3] vs FC Nantes [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] CD Tondela [11] vs GD Chaves [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] CD Aves [13] vs Portimonense SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] GD Estoril [16] vs SC Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] CD Feirense [17] vs Boavista FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Moreirense FC [18] vs Paços de Ferreira [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] SL Benfica [2] vs Marítimo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Porto [1] vs Sporting Lisboa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Vitória Setúbal [14] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[9] Vitória Guimarães [9] vs Belenenses [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h30[6] PEC Zwolle [6] vs VVV Venlo [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs ADO Den Haag [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h45[16] FC Twente [16] vs FC Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[10] Arsenal Tula [10] vs Akhmat Groznyi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[16] SKA-Energia [16] vs FK Tosno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[15] Anzhi Makhachkala [15] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[4] FK Krasnodar [4] vs FK Rostov [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] FK Ufa [6] vs Dynamo Moscow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[5] CSKA Moscow [5] vs FK Ural [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[2] Zenit [2] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Gandzasar Kapan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[2] Gabala FC [2] vs Neftchi Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[3] Zira FK [3] vs Inter Baku [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[1] F91 Dudelange [1] vs RM Hamm Benfica [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] US Mondorf-les-Bains [4] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] UNA Strassen [12] vs RFCU Luxemburg [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Union Titus Pétange [8] vs Progrès Niedercorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] US Esch [14] vs Victoria Rosport [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[5] Differdange [5] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] CS Fola Esch [2] vs US Hostert [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Hamrun Spartans [8] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[5] Hibernians Paola [5] vs Sliema Wanderers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Javor Ivanjica [14] vs Radnicki Nis [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] FK Partizan [2] vs FK Rad [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Spartak Subotica [4] vs FK Zemun [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] FK Vozdovac [5] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] FK Backa [13] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] Macva Sabac [12] vs FK Napredak [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[7] FK Vojvodina [7] vs FK Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] Borac Cacak [16] vs Cukaricki Belgrade [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[7] Trabzonspor [7] vs Besiktas JK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[16] Konyaspor [16] vs Yeni Malatyaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[12] Bursaspor [12] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[13] Genclerbirligi [13] vs Alanyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[14] Antalyaspor [14] vs Sivasspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[2] Istanbul Basaksehir [2] vs Göztepe Izmir [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[10] Kasımpaşa SK [10] vs Osmanlispor FK [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[18] Kardemir Karabükspor [18] vs Galatasaray SK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[3] Fenerbahçe SK [3] vs Akhisar Bld. [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] AaB Aalborg [8] vs AC Horsens [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[13] Randers FC [13] vs FC Nordsjælland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Silkeborg IF [10] vs FC Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[11] AGF Aarhus [11] vs FC København [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] FC Helsingor [14] vs SønderjyskE [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] Lyngby BK [12] vs Hobro IK [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Brøndby IF [2] vs Odense BK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] WS Wanderers [6] vs Perth Glory [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[7] Urawa Red Diamonds [7] vs Sanfrecce Hiroshima [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00  Gyeongnam   vs Sangju Sangmu [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h30[5] Guangzhou R&F U19 [5] vs HK Rangers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0316h30[8] Dreams SC [8] vs Eastern AA [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[17] Bangkok Glass [17] vs Port FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[2] Sukhothai FC [2] vs Chainat FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Ratchaburi FC [10] vs Bangkok United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Suphanburi FC [6] vs Chonburi FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Belgrano Córdoba [11] vs Patronato Paraná [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[25] Temperley [25] vs Gimnasia La Plata [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[17] San Martín San Juan [17] vs Independiente [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[13] Argentinos Juniors [13] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[28] Arsenal Sarandi [28] vs CA Lanús [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[18] CA Banfield [18] vs Newell's Old Boys [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[10] Colon Santa Fe [10] vs CA Huracán [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Estudiantes La Plata [7] vs Club Olimpo [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[12] Atlético Tucumán [12] vs Defensa y Justicia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[4] Racing Club [4] vs Vélez Sársfield [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[19] River Plate [19] vs Chacarita Juniors [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[15] Rosario Central [15] vs Godoy Cruz [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[24] CA Tigre [24] vs Talleres Córdoba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-5] Universitario Sucre [A-5] vs Jorge Wilstermann [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Bolívar [A-1] vs CD Guabirá [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0304h15[A-2] Real Potosí [A-2] vs Oriente Petrolero [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0306h30[B-2] Royal Pari [B-2] vs Club Destroyers [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[12] Técnico Universitario [12] vs Univ Católica Quito [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Independiente del Valle [7] vs Guayaquil City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Delfin SC [3] vs Barcelona SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] CS Emelec [5] vs Deportivo Cuenca [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] El Nacional Quito [10] vs Macará [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] LDU Quito [8] vs SD Aucas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Univ San Martín [A-1] vs Sporting Cristal [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-8] Unión Comercio [B-8] vs FBC Melgar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-3] Sport Boys [B-3] vs Academia Cantolao [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-8] Universitario [A-8] vs Ayacucho FC [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-6] UTC Cajamarca [A-6] vs Comerciantes Unidos [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-4] Sport Rosario [A-4] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-5] Binacional [B-5] vs Deportivo Municipal [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-6] Sport Huancayo [B-6] vs Real Garcilaso [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[9] Deportivo Toluca [9] vs Pachuca CF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[15] Cruz Azul [15] vs Querétaro FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0307h00[14] TR Veracruz [14] vs Tigres UANL [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[4] Pérez Zeledón [4] vs Universidad CR [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Santos Guápiles [5] vs AD Carmelita [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] Limón FC [10] vs Municipal Grecia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Guadalupe FC [8] vs Municipal Liberia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Saprissa [3] vs CS Cartaginés [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] CS Herediano [1] vs LD Alajuelense [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Masr lel Maqassah [13] vs Zamalek SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[1] Ahly Cairo [1] vs Al Masry [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[9] Bloemfontein Celtic [9] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[14] Polokwane City [14] vs Golden Arrows [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[19] Cultural Leonesa [19] vs CF Reus Deportiu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] CD Lugo [10] vs Granada CF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[22] Sevilla Atlético [22] vs Sporting Gijón [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] SD Huesca [1] vs UD Almería [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Real Oviedo [5] vs Barcelona B [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[14] Alcorcón [14] vs Córdoba CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[21] Lorca FC [21] vs Albacete Balompié [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[18] Gimnàstic Tarragona [18] vs CD Tenerife [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[6] CD Numancia [6] vs Real Zaragoza [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] CA Osasuna [8] vs Cádiz CF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[9] Real Valladolid [9] vs Rayo Vallecano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[3] Holstein Kiel [3] vs MSV Duisburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[8] Ingolstadt [8] vs VfL Bochum [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[5] SV Sandhausen [5] vs Erzgebirge Aue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[2] Fortuna Düsseldorf [2] vs St. Pauli [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[10] Heidenheim [10] vs Arminia Bielefeld [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[13] E. Braunschweig [13] vs Jahn Regensburg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[9] Dynamo Dresden [9] vs SV Darmstadt [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[18] Kaiserslautern [18] vs Union Berlin [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[1] Nürnberg [1] vs Greuther Fürth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Sporting Lisboa B [15] vs FC Arouca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Sporting Braga B [19] vs FC Famalicão [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[6] Académico Viseu [6] vs UD Oliveirense [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] CD Cova Piedade [14] vs FC Porto B [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[20] Real SC [20] vs Nacional Madeira [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Gil Vicente [18] vs Leixões SC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] Sporting Covilha [11] vs SL Benfica B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] União da Madeira [17] vs Vitória Guimarães B [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Académica Coimbra [2] vs FC Penafiel [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Varzim SC [13] vs CD Santa Clara [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[16] Go Ahead Eagles [16] vs De Graafschap [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Baltika Kaliningrad [6] vs Zenit-2 [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Shinnik Yaroslavl [9] vs Tom Tomsk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[16] FK Tyumen [16] vs Olimpiets NV [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Spartak-2 Moscow [11] vs Fakel Voronezh [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[4] FK Tambov [4] vs Rotor Volgograd [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[2] FK Orenburg [2] vs Kuban Krasnodar [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Sibir Novosibirsk [7] vs Luch-Energiya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Volgar Astrakhan [8] vs FK Khimki [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] FK Yenisey [1] vs Avangard Kursk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[5] Dynamo St Peter. [5] vs Krylia Sovetov Samara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Boluspor [7] vs Ankaragücü [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Elazığspor [8] vs Ümraniyespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Balikesirspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[17] Denizlispor [17] vs Manisaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] İstanbulspor AŞ [6] vs Erzurum BB [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Giresunspor [11] vs Gaziantep B.B. [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] Eskişehirspor [12] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[14] Samsunspor [14] vs Rizespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Adanaspor [10] vs Altınordu SK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[4] Esbjerg fB [4] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[1] Vejle BK [1] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[7] Viborg FF [7] vs Nykøbing FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[3] Vendsyssel FF [3] vs FC Roskilde [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[10] Fremad Amager [10] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[6] FC Fredericia [6] vs HB Køge [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0311h00[21] Roasso Kumamoto [21] vs Tokushima Vortis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[6] JEF United Chiba [6] vs Mito HollyHock [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[13] Fagiano Okayama [13] vs Tochigi SC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[16] Machida Zelvia [16] vs Omiya Ardija  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[17] Zweigen Kanazawa [17] vs Kamatamare Sanuki [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[20] Renofa Yamaguchi [20] vs Ehime FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[9] Oita Trinita [9] vs Montedio Yamagata [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] Suwon FC [6] vs Seoul E-Land [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[5] Ansan Police [5] vs Ansan Greeners [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[4] Leones Negros [4] vs Murciélagos FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[D-5] Thor Akureyri [D-5] vs UMF Selfoss [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h15[C-3] Fjölnir [C-3] vs Stjarnan FC [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  AIK Fotboll   vs Halmstads BK  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  IF Elfsborg   vs Hammarby IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  GAIS   vs Vasalunds IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Syrianska FC   vs IK Oddevold  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Malmö FF   vs Brommapojkarna  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Dalkurd FF   vs Gefle IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Östers IF   vs Varbergs BoIS  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Sirius IK   vs IFK Göteborg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] Blackburn Rovers [1] vs Wigan Athletic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-6] Monza [A-6] vs AC Prato [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-8] Trapani Calcio [C-8] vs Racing Fondi [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-2] Carrarese Calcio [A-2] vs Giana Erminio [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-11] Juve Stabia [C-11] vs Sicula Leonzio [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-3] FeralpiSalò [B-3] vs Ravenna [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-7] Pordenone [B-7] vs AlbinoLeffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-6] Rende Calcio [C-6] vs AS Bisceglie [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-17] Gavorrano [A-17] vs AC Pisa [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-11] Santarcangelo [B-11] vs FC Südtirol [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-5] Matera Calcio [C-5] vs Catanzaro [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-16] Fidelis Andria [C-16] vs Reggina [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-3] Monopoli [C-3] vs Casertana FC [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-19] Akragas [C-19] vs US Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-9] Sambenedettese [B-9] vs AC Renate [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-4] Viterbese Castrense [A-4] vs Piacenza Calcio [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-9] Pro Piacenza [A-9] vs Robur Siena [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-12] Virtus Francavilla [C-12] vs Paganese Calcio [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-11] Olbia Calcio [A-11] vs US Arezzo [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-4] Padova [B-4] vs Teramo Calcio [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-1] Reggiana [B-1] vs AC Mestre [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-14] Fano [B-14] vs Gubbio [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-4] Catania [C-4] vs Siracusa Calcio [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-6] Vicenza Calcio [B-6] vs Fermana FC [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-15] Lucchese Libertas [A-15] vs Pistoiese [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-5] Livorno [A-5] vs AC Cuneo [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-10] Triestina [B-10] vs Bassano Virtus [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[7] Mount Gravatt [7] vs Acacia Ridge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[9] Taringa Rovers [9] vs Centenary Stormers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[8] North Pine [8] vs Brisbane Knights [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[3] Bayside United [3] vs UQ FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[3] Floreat Athena [3] vs ECU Joondalup [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[1] Olympic FC QLD [1] vs SWQ Thunder [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] Villa Nova/MG [5] vs Caldense/MG [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] URT/MG [8] vs Tombense FC/MG [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Uberlândia/MG [11] vs Patrocinense/MG [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Atlético Mineiro/MG [7] vs Cruzeiro/MG [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Londrina/PR [8] vs Prudentópolis/PR [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[2] Foz do Iguaçu/PR [2] vs Cascavel/PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Rio Branco/PR [7] vs Toledo CW/PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Coritiba/PR [3] vs Maringá FC/PR [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[10] Novo Hamburgo/RS [10] vs Brasil Pelotas/RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[6] São Luiz/RS [6] vs Cruzeiro PoA/RS [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] SC São Paulo/RS [11] vs Veranópolis/RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Avenida/RS [7] vs Caxias/RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Internacional/RS [3] vs São José PoA/RS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[9] Juventude/RS [9] vs Grêmio/RS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-4] Linense/SP [A-4] vs São Paulo/SP [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-2] RB Brasil/SP [D-2] vs Sao Bento/SP [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-3] Novorizontino/SP [C-3] vs Ituano/SP [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-4] Ferroviária/SP [C-4] vs Mirassol/SP [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-3] Santo André/SP [B-3] vs Botafogo/SP [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-1] Palmeiras/SP [C-1] vs Sao Caetano/SP [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-2] Ponte Preta/SP [B-2] vs Bragantino/SP [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-1] Santos/SP [D-1] vs Corinthians/SP [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Germania Halberstadt   vs Budissa Bautzen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner FC Dynamo   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Babelsberg   vs Viktoria Berlin  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berlin AK 07   vs TSG Neustrelitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2-1] Norwich U23s [2-1] vs Fulham U23s [2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] Sigma Olomouc Youth [12] vs Karvina Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[14] Jihlava Youth [14] vs Slovacko Youth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Banik Ostrava Youth [11] vs 1. FC Brno Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] FK Zlin Youth [7] vs Fotbal Trinec Youth [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[18] FK Jablonec Youth [18] vs C. Budejovice Youth [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Viktoria Plzen Youth [8] vs Teplice Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] Hradec Kralove Youth [4] vs Liberec Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Pribram Youth [2] vs Dukla Praha Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Mlada Boleslav Youth [6] vs Bohemians 1905 Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất