Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
01/0303h59[G-4] Millonarios [G-4] vs Corinthians/SP [G-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h59[B-4] Delfin SC [B-4] vs Bolívar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h59[D-2] CR Flamengo/RJ [D-2] vs River Plate [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0308h00[10] Guadalajara Chivas [10] vs Cibao FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0308h00[9] FC Dallas [9] vs Tauro FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0310h00[12] Club América [12] vs Saprissa [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[8] Girona FC [8] vs Celta de Vigo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[15] Deportivo Alavés [15] vs Levante UD [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[2] Atlético Madrid [2] vs CD Leganés [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[10] Real Betis [10] vs Real Sociedad [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[14] Athletic Bilbao [14] vs Valencia CF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[7] SD Eibar [7] vs Villarreal CF [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[16] RCD Espanyol [16] vs Real Madrid [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[9] Getafe CF [9] vs Deportivo La Coruña [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[18] UD Las Palmas [18] vs FC Barcelona [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[20] Málaga CF [20] vs Sevilla FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h45[12] Ross County [12] vs Partick Thistle [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h45[1] Celtic FC [1] vs Dundee FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h45[5] Hearts FC [5] vs Kilmarnock FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h45[4] Hibernian FC [4] vs Hamilton Acad. [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h45[7] Motherwell FC [7] vs Aberdeen FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[3] FK Kukesi [3] vs Skenderbeu [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[5] Partizani Tirana [5] vs KS Lushnja [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[7] KF Kamza [7] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[4] Flamurtari Vlore [4] vs Luftëtari Gjirokastër [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[2] KF Laci [2] vs Vllaznia Shkodër [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[14] Sandecja [14] vs Zaglebie Lubin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[7] Wisla Krakow [7] vs Korona Kielce [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[1] Legia Warszawa [1] vs Jagiellonia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[5] Wisla Plock [5] vs Cracovia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[4] Gornik Zabrze [4] vs Pogon Szczecin [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[3] Lech Poznan [3] vs Slask Wroclaw [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[11] Lechia Gdansk [11] vs Nieciecza KS [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[8] Arka Gdynia [8] vs Piast Gliwice [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[2] Zrinjski Mostar [2] vs FK Zeljeznicar [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[6] Radnik Bijeljina [6] vs Siroki Brijeg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[9] Sloboda Tuzla [9] vs Borac Banja Luka [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[5] FK Krupa [5] vs FK Sarajevo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[10] GOSK Gabela [10] vs NK Vitez [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[11] Celik Zenica [11] vs Mladost Doboj Kakanj [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[1] Ludogorets [1] vs Septemvri Sofia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[7] Lokomotiv Plovdiv [7] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[14] Vitosha Bistritsa [14] vs Slavia Sofia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[13] Dunav Ruse [13] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[6] FC Vereya [6] vs Pirin Blagoevgrad [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[12] Etar Veliko Tarnovo [12] vs Cherno More Varna [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[3] Levski Sofia [3] vs Beroe Stara Zagora [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[15] FK Rad [15] vs Borac Cacak [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[3] Cukaricki Belgrade [3] vs FK Backa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[8] FK Napredak [8] vs FK Vojvodina [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[6] Radnicki Nis [6] vs FK Partizan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[9] Mladost Lucani [9] vs Spartak Subotica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[10] Radnik Surdulica [10] vs Macva Sabac [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[11] FK Zemun [11] vs Javor Ivanjica [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[1] FK Crvena Zvezda [1] vs FK Vozdovac [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[6] Odense BK [6] vs Lyngby BK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[1] FC Midtjylland [1] vs Brøndby IF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[3] FC Nordsjælland [3] vs Silkeborg IF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[14] Randers FC [14] vs FC Helsingor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[4] AC Horsens [4] vs AGF Aarhus [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[9] SønderjyskE [9] vs AaB Aalborg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[7] Hobro IK [7] vs FC København [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0220h35[6] Shabab Al Ahli Dubai [6] vs Jazira Abu Dhabi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h15[3] Wasl Dubai [3] vs Al Nasr Dubai [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h30[A-7] CD Guabirá [A-7] vs Jorge Wilstermann [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[A-1] Univ San Martín [A-1] vs Sport Rosario [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[A-8] Ayacucho FC [A-8] vs Sporting Cristal [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[B-3] Sport Boys [B-3] vs Binacional [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[B-1] FBC Melgar [B-1] vs Academia Cantolao [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[B-4] Real Garcilaso [B-4] vs Unión Comercio [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[B-7] Deportivo Municipal [B-7] vs Sport Huancayo [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[A-4] Comerciantes Unidos [A-4] vs Universitario [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[A-5] Alianza Lima [A-5] vs UTC Cajamarca [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[6] Deportivo La Guaira [6] vs Monagas SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[17] Metropolitanos [17] vs Trujillanos FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[14] Deportivo Tachira [14] vs Carabobo FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[15] Anzoátegui [15] vs Estudiantes FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[4] Deportivo Lara [4] vs Portuguesa FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h45[16] Tanta FC [16] vs Ittihad Alexandria [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[10] Petrojet Suez [10] vs Masr lel Maqassah [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[4] Al Masry [4] vs Alassiouty Sport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0301h00[11] Dakhleya [11] vs Ahly Cairo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0215h30[H-2] Song Lam Nghe An [H-2] vs Darul Takzim [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0218h30[H-4] Persija Jakarta [H-4] vs Tampines Rovers [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h35[8] Al Khaleej Club [8] vs Al Hazm [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0220h05[4] Al Ta'i [4] vs Dhamak [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h30[2] Al Kawkab [2] vs Al Nojoom [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h05[15] Jeddah Club [15] vs Al Watani (KSA) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h15  CD Aves   vs Caldas SC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0300h00  Ironi Kiryat Shmona   vs Hapoel Be'er Sheva  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h00  Hapoel Kfar Saba   vs Beitar Jerusalem  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00  Apollon Limassol   vs Othellos Athienou  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00  Nea Salamina   vs Olympiakos Nic.  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0308h00[F-3] Alebrijes de Oaxaca [F-3] vs Puebla FC [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0308h00  Cafetaleros Tapachula   vs Venados Yucatán  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0309h30[G-3] FC Juárez [G-3] vs UNAM Pumas [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất