Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
04/0502h05[I-1] RB Salzburg [I-1] vs Olympique Marseille [I-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0502h05[A-5] Atlético Madrid [A-5] vs Arsenal [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[H-4] Alianza Lima [H-4] vs Palmeiras/SP [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[D-3] Ind. Santa Fe [D-3] vs River Plate [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[C-4] The Strongest [C-4] vs Libertad [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[E-1] Racing Club [E-1] vs Univ de Chile [E-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0523h00[8] FK Kauno Zalgiris [8] vs FK Jonava [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0501h00[7] FK Atlantas [7] vs Stumbras Kaunas [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[16] JEF United Chiba [16] vs Fagiano Okayama [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[15] Tochigi SC [15] vs Kyoto Sanga [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[2] Oita Trinita [2] vs Omiya Ardija [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[17] Ventforet Kofu [17] vs Renofa Yamaguchi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[7] Avispa Fukuoka [7] vs Montedio Yamagata [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[14] Tokushima Vortis [14] vs Ehime FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[5] Tokyo Verdy [5] vs Machida Zelvia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[8] Roasso Kumamoto [8] vs FC Gifu [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[10] Zweigen Kanazawa [10] vs Albirex Niigata [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[12] Matsumoto Yamaga [12] vs Mito HollyHock [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0514h00[22] Kamatamare Sanuki [22] vs Yokohama FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[14] Fujieda MYFC [14] vs Azul Claro Numazu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[7] Fukushima Utd [7] vs Kataller Toyama [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[1] Gainare Tottori [1] vs Cerezo Osaka (R) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[8] Kagoshima United [8] vs Nagano Parceiro [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[9] Blaublitz Akita [9] vs Giravanz Kitakyushu [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[17] FC Tokyo (R) [17] vs Grulla Morioka [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0516h00[5] FC Ryukyu [5] vs Gamba Osaka (R) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0517h30[13] Thespakusatsu Gunma [13] vs SC Sagamihara [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[7] Albirex Niigata Ladies (W) [7] vs INAC Leonessa (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[8] Vegalta Sendai (W) [8] vs Urawa RD Ladies (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[6] JEF United (W) [6] vs Nittaidai FIELDS (W) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[5] Nojima Stella (W) [5] vs NTV Beleza (W) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[3] Nagano Parceiro (W) [3] vs Cerezo Osaka (W) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0517h30[CFL-8] Viktoria Plzen Youth [CFL-8] vs Jihlava Youth [MSFL-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất