Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
03/0301h00[9] OGC Nice [9] vs Lille OSC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[2] AS Monaco [2] vs Girondins Bordeaux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] SC Heerenveen [9] vs Willem II Tilburg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Alashkert Martuni [1] vs Shirak FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[8] Derry City [8] vs Dundalk FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[2] Cork City [2] vs Bohemians FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[5] Bray Wanderers [5] vs Waterford United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[7] St Patrick's Dublin [7] vs Sligo Rovers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0315h50[3] Melbourne City [3] vs Melbourne Victory [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Kawasaki Frontale [1] vs Shonan Bellmare  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[3] Cerezo Osaka [3] vs Consadole Sapporo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30[4] Kashiwa Reysol [4] vs Yokohama F Marinos [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[2] HK Pegasus [2] vs Lee Man FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[11] Teraktor Sazi [11] vs Paykan FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[9] Padideh Shandiz [9] vs Sepidrood Rasht [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[4] Saipa Karaj [4] vs Foolad Khuzestan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h00[13] Sepahan Esfahan [13] vs Gostaresh Foolad [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h10[10] Sanat Naft AC [10] vs Siah Jamegan AK [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[5] Qadisiya Kuwait [5] vs Tadamon (KUW) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[4] Al Nasr (KUW) [4] vs Al Arabi Kuwait [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[7] Ahli Doha [7] vs Kharaitiyat [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h10[4] Sailiya SC [4] vs Khor SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[3] Buriram United [3] vs Prachuap FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h30[9] Hatta Club [9] vs Dubba Al Fujairah [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h15[12] Emirates Club [12] vs Sharjah [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[5] Monarcas Morelia [5] vs Club Atlas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[8] Club Tijuana [8] vs Lobos de la BUAP [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[12] Bidvest Wits [12] vs Baroka FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[5] Cape Town City [5] vs Chippa United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] Bourg-Péronnas [18] vs AC Ajaccio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Nîmes Olympique [2] vs Paris FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] Clermont Foot [7] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] US Quevilly [19] vs Chamois Niortais [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[15] Gazélec Ajaccio [15] vs RC Lens [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[10] Stade Brestois [10] vs Tours FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[8] LB Châteauroux [8] vs AS Nancy-Lorraine [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] FC Lorient [9] vs Le Havre AC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[6] FC Sochaux [6] vs AJ Auxerre [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[13] Valenciennes FC [13] vs US Orléans [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] FC Dordrecht [11] vs SC Telstar [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[14] FC Volendam [14] vs FC Eindhoven [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Fortuna Sittard [3] vs MVV Maastricht [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] FC Oss [9] vs SC Cambuur [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] Almere City FC [7] vs Jong Ajax [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] Helmond Sport [19] vs Jong AZ Alkmaar [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] RKC Waalwijk [18] vs NEC Nijmegen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[9] Ahi Nazareth [9] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[12] Hapoel Bnei Lod [12] vs Hapoel Rishon Lezion [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Hapoel Ramat Gan [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[3] Beitar Tel Aviv Ramla [3] vs Hapoel Petah Tikva [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[7] Hapoel Katamon [7] vs Hapoel Hadera [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[5] Hapoel Afula [5] vs FC Nazareth Ilit [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1] Hapoel Tel Aviv [1] vs Hapoel Kfar Saba [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Marmorek [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[4] FC Liefering [4] vs SV Ried [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[9] Floridsdorfer AC [9] vs WSG Wattens [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[7] Kapfenberg [7] vs Blau Weiss Linz [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[3] Wacker Innsbruck [3] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[2] Wiener Neustadt [2] vs Hartberg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[2] Mineros de Zacatecas [2] vs Zacatepec [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[12] UAEM [12] vs Celaya FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0309h00[13] Correcaminos UAT [13] vs Atlético San Luis [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[E-2] EIF Ekenas [E-2] vs IFK Mariehamn [E-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h00[B-3] Seinajoen JK [B-3] vs VPS Vaasa [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[5] GS Consolat [5] vs SC Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[4] SO Cholet [4] vs Grenoble [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Rodez AF [2] vs Entente SSG [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] Pau FC [9] vs Stade Laval [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] USL Dunkerque [11] vs Les Herbiers VF [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[16] US Avranches [16] vs Lyon Duchère [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Red Star FC93 [3] vs AS Béziers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] US Boulogne [7] vs US Concarneau [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[17] US Créteil-Lusitanos [17] vs FC Chambly [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h00[7] Redlands Utd [7] vs Brisbane Roar Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h45[1] Adelaide Comets [1] vs West Adelaide [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0315h30[12] Melbourne Knights [12] vs Pascoe Vale [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h30[5] Green Gully SC [5] vs Port Melbourne Sharks [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h30[6] Oakleigh Cannons [6] vs Bentleigh Greens [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h30[13] Seligenporten [13] vs Schalding-Heining [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1-3] Tottenham U23s [1-3] vs Derby U23s [1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-10] Man City U23s [1-10] vs West Ham Utd U23s [1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-12] Man United U23s [1-12] vs Sunderland U23s [1-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h05[1-1] Arsenal U23s [1-1] vs Chelsea U23s [1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[3] Karpaty Lviv Youth [3] vs Shakhtar D. Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Dynamo Kiev Youth [1] vs Zorya L. Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[7] Vorskla Youth [7] vs Chernomorets Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[12] Zirka K. Youth [12] vs Aleksandriya Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[6] Mariupol Youth [6] vs Olimpik Donetsk Yth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[10] Stal Kamianske Youth [10] vs Veres Rivne Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất