Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
03/0319h30[7] Burnley FC [7] vs Everton FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Swansea City [16] vs West Ham [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Leicester City [8] vs Bournemouth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[18] Southampton [18] vs Stoke City [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Tottenham [5] vs Huddersfield [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[11] Watford FC [11] vs West Bromwich [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[3] Liverpool FC [3] vs Newcastle Utd [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[18] SPAL 1907 [18] vs Bologna FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h00[4] Lazio [4] vs Juventus FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h45[1] SSC Napoli [1] vs AS Roma [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[5] RB Leipzig [5] vs Borussia Dortmund [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[8] FC Augsburg [8] vs Hoffenheim [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[3] Eintracht Frankfurt [3] vs Hannover 96 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[12] SC Freiburg [12] vs Bayern München [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[17] Hamburger SV [17] vs Mainz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[18] 1.FC Köln [18] vs VfB Stuttgart [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[10] Mönchengladbach [10] vs Werder Bremen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[6] Schalke 04 [6] vs Hertha BSC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[14] VfL Wolfsburg [14] vs Bayer Leverkusen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[15] Troyes AC [15] vs Paris St. Germain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[19] Angers SCO [19] vs Guingamp [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[11] AS Saint-Étienne [11] vs Dijon FCO [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[20] FC Metz [20] vs Toulouse FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[18] Amiens SC [18] vs Stade Rennais [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h30[1] PSV Eindhoven [1] vs FC Utrecht [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h45[11] SBV Excelsior [11] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h45[17] Roda Kerkrade [17] vs Heracles Almelo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h45[15] NAC Breda [15] vs Feyenoord [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[1] Skenderbeu [1] vs KF Laci [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[6] Luftëtari Gjirokastër [6] vs FK Kukesi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[6] Luftëtari Gjirokastër [6] vs KF Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] KS Lushnja [10] vs FK Kukesi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] KS Lushnja [10] vs KF Laci [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[8] Vllaznia Shkodër [8] vs Flamurtari Vlore [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[8] Vllaznia Shkodër [8] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Teuta Durres [9] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Teuta Durres [9] vs Skenderbeu [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[4] Flamurtari Vlore [4] vs KF Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[5] Pyunik FC [5] vs Banants Yerevan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[4] Sumqayit FK [4] vs Qarabag FK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[7] Kapaz PFK [7] vs Səbail FK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[9] Zaglebie Lubin [9] vs Lechia Gdansk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[15] Nieciecza KS [15] vs Wisla Plock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[1] Legia Warszawa [1] vs Lech Poznan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[6] Korona Kielce [6] vs Pogon Szczecin [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[2] Jagiellonia [2] vs Wisla Krakow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[12] Cracovia [12] vs Arka Gdynia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Slask Wroclaw [10] vs Sandecja [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[13] Piast Gliwice [13] vs Gornik Zabrze [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] FK Sarajevo [4] vs Sloboda Tuzla [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] Siroki Brijeg [3] vs FK Krupa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[1] FK Zeljeznicar [1] vs Celik Zenica [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] NK Vitez [12] vs Radnik Bijeljina [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[7] Mladost Doboj Kakanj [7] vs GOSK Gabela [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Borac Banja Luka [8] vs Zrinjski Mostar [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[8] Cherno More Varna [8] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[11] Pirin Blagoevgrad [11] vs Dunav Ruse [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Septemvri Sofia [10] vs Lokomotiv Plovdiv [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] Slavia Sofia [9] vs FC Vereya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[5] Botev Plovdiv [5] vs Vitosha Bistritsa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Beroe Stara Zagora [4] vs Ludogorets [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] CSKA Sofia [2] vs Etar Veliko Tarnovo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[4] KAA Gent [4] vs KV Oostende [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[2] Sporting Charleroi [2] vs Sint-Truiden [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[7] Royal Antwerp [7] vs Eupen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[8] Standard Liège [8] vs KV Mechelen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[11] Zulte Waregem [11] vs Anderlecht [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[12] Mouscron-Peruwelz [12] vs KSC Lokeren [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[10] RS Waasland-Beveren [10] vs Racing Genk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[1] Club Brugge [1] vs KV Kortrijk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Istra 1961 [8] vs Cibalia Vinkovci [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[1] Dinamo Zagreb [1] vs Slaven Belupo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] HNK Rijeka [4] vs Lokomotiva Zagreb [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[9] Rudeš Zagreb [9] vs Hajduk Split [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] NK Osijek [3] vs Inter Zaprešić [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[6] Diosgyori VTK [6] vs Ferencvaros TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[5] Ujpest FC [5] vs Mezokovesdi SE [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[8] Puskás Akadémia [8] vs Debrecen VSC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[11] Balmazujvaros [11] vs Paksi FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[4] Budapest Honved [4] vs Videoton FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Haladas [10] vs Vasas SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[4] Limerick FC [4] vs Shamrock Rovers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[12] FC Ashdod [12] vs Maccabi Tel Aviv [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Maccabi Haifa [10] vs Hapoel Haifa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[2] Beitar Jerusalem [2] vs Hapoel Acre [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[3] Maccabi Tel Aviv [3] vs Hapoel Be'er Sheva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[5] Maccabi Netanya [5] vs Hapoel Ashkelon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[9] Bnei Sakhnin [9] vs Bnei Yehuda [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[7] Ironi Kiryat Shmona [7] vs Hapoel Be'er Sheva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[8] Maccabi Petah Tikva [8] vs Hapoel Ra'anana [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[5] Floriana FC [5] vs Mosta FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[3] Birkirkara FC [3] vs Lija Athletic [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[11] St. Andrews [11] vs Naxxar Lions [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[4] FK Mladost [4] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[7] FK Grbalj [7] vs FK Buducnost [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[3] FK Zeta [3] vs Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[9] OFK Petrovac [9] vs Iskra Danilovgrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[5] Rudar Pljevlja [5] vs Decic Tuzi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[4] Dunajska Streda [4] vs Spartak Trnava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Zemplin Michalovce [9] vs MSK Zilina [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[8] Zlate Moravce [8] vs AS Trencin [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[7] FC Nitra [7] vs Slovan Bratislava [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[11] Tatran Presov [11] vs MFK Ruzomberok [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[12] FK Senica [12] vs Sport Podbrezova [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[15] Jihlava [15] vs Teplice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Banik Ostrava [16] vs Viktoria Plzen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Mlada Boleslav [12] vs Slavia Praha [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[6] Bohemians 1905 [6] vs Dukla Praha [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[9] FK Zlin [9] vs FK Jablonec [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[2] Sigma Olomouc [2] vs Slovacko [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Sparta Praha [4] vs 1. FC Brno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Slovan Liberec [5] vs MFK OKD Karvina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[6] Grasshoppers [6] vs Lausanne-Sport [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] FC Sion [10] vs FC Luzern [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] FC Lugano [4] vs BSC Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] FC Basel [2] vs FC Zürich [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] FC Thun [9] vs St. Gallen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Zirka Kropyvnytskyi [10] vs PFK Aleksandriya [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] Karpaty Lviv [9] vs Shakhtar Donetsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] Dynamo Kiev [2] vs Zorya Lugansk [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[6] FC Mariupol [6] vs Olimpik Donetsk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[12] Stal Kamianske [12] vs Veres Rivne [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[3] Vorskla [3] vs Chernomorets Od. [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/03Hoãn[11] Prestatyn Town [11] vs Barry Town United [9]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
0.97
 
 
 
 
 
0.95
2 3/4
0.85
04/0300h30[1] RB Salzburg [1] vs Rapid Wien [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[5] LASK Linz [5] vs Sturm Graz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[7] Austria Wien [7] vs Wolfsberger AC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[10] SKN St. Pölten [10] vs SCR Altach [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[6] Mattersburg [6] vs Admira [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h35[2] Newcastle Jets [2] vs Sydney FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h50[7] Brisbane Roar [7] vs Adelaide United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0312h00  Nagoya Grampus   vs Jubilo Iwata [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00[13] FC Tokyo [13] vs Vegalta Sendai [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[2] Kashima Antlers [2] vs Gamba Osaka [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[9] Vissel Kobe [9] vs Shimizu S-Pulse [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00  V-Varen Nagasaki   vs Sagan Tosu [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h30[3] Tai Po FC [3] vs Kitchee SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h30[9] Yuen Long [9] vs Southern District [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h35[3] Eastern Suburbs (NZL) [3] vs Waitakere United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Qatar SC [8] vs Umm Salal SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h10[12] Arabi Doha [12] vs Markhiya SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h45[16] Police Tero FC [16] vs Nakhon Ratchasima [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[6] Ubon UMT United [6] vs Air Force Central [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[12] Muang Thong United [12] vs Chiangrai United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[8] Pattaya United [8] vs Siam Navy [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[B-5] Club Aurora [B-5] vs CD San José [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0304h15[B-7] Sport Boys Warnes [B-7] vs The Strongest [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[10] 3 de Febrero [10] vs Libertad [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[8] Deportivo Santaní [8] vs Olimpia Asunción [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[12] Sportivo Luqueño [12] vs General Díaz [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[3] Club Guaraní [3] vs Independiente FBC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[6] Cerro Porteño [6] vs Deportivo Capiatá [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[7] Nacional Asunción [7] vs Sol de América [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[11] CA Cerro [11] vs Boston River [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[2] CA Progreso [2] vs Nacional (URU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[6] Mvo Wanderers [6] vs Danubio FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[13] El Tanque Sisley [13] vs CA Peñarol [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[10] Liverpool (URU) [10] vs Atenas San Carlos [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[5] Defensor Sporting [5] vs Atlético Fénix [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[8] River Plate (URU) [8] vs CA Torque [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[14] Racing Club (URU) [14] vs Rampla Juniors [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0308h00[7] CF Monterrey [7] vs Puebla FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0308h06[12] Club León [12] vs UNAM Pumas [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h00[6] Club Necaxa [6] vs Santos Laguna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h06[16] Guadalajara Chivas [16] vs Club América [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[4] Orlando Pirates [4] vs Kaizer Chiefs [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] SuperSport United [10] vs Maritzburg United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h15[8] AmaZulu FC [8] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h15[16] Platinum Stars [16] vs Free State Stars [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[17] Nottingham F. [17] vs Birmingham City [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[3] Aston Villa [3] vs QPR [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[23] Barnsley [23] vs Norwich City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[19] Bolton Wanderers [19] vs Preston NE [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Brentford FC [10] vs Cardiff City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[6] Bristol City [6] vs Sheffield Wed [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Derby County [4] vs Fulham FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[14] Ipswich Town [14] vs Hull City [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[8] Middlesbrough [8] vs Leeds United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[13] Millwall FC [13] vs Sunderland [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[7] Sheffield Utd [7] vs Burton Albion [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[1] Wolverhampton [1] vs Reading FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[20] Pro Vercelli [20] vs Perugia Calcio [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] Spezia Calcio [9] vs Cesena [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[13] Foggia Calcio [13] vs Empoli FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] Frosinone [2] vs Novara [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[21] Ascoli [21] vs Salernitana [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[17] Avellino [17] vs FC Bari 1908 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[16] Brescia Calcio [16] vs Virtus Entella [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Cittadella [4] vs Pescara [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Carpi FC [10] vs Venezia FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[8] Parma Calcio [8] vs Palermo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[22] Ternana Calcio [22] vs Cremonese [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Greenock Morton [4] vs Dumbarton FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Queen of the South [5] vs Falkirk FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[6] Dunfermline [6] vs Livingston FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] Dundee United [3] vs St. Mirren [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Podbeskidzie [12] vs Stomil Olsztyn [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Olimpia Grudziadz [16] vs Stal Mielec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Miedz Legnica [4] vs Odra Opole [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[18] Gornik Leczna [18] vs Wigry Suwalki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[1] Chojniczanka [1] vs Rakow Czestochowa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Puszcza Niepolomice [8] vs GKS Katowice [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[13] Pogoń Siedlce [13] vs Zaglebie Sosnowiec [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[14] Ruch Chorzow [14] vs Bytovia [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[2] Fotbal Trinec [2] vs Frydek-Mistek [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[13] Viktoria Zizkov [13] vs Olympia H.Kralove [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[5] FK Pardubice [5] vs Hradec Kralove [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[8] Sellier&Bellot Vlasim [8] vs Pribram [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[11] Taborsko [11] vs Banik Sokolov [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[1] Opava [1] vs Usti nad Labem [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[4] Ceske Budejovice [4] vs FK Varnsdorf [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[6] Znojmo [6] vs MFK Vítkovice [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0312h00  Ventforet Kofu   vs Tokyo Verdy [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00  Albirex Niigata   vs Matsumoto Yamaga [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00[18] FC Gifu [18] vs Yokohama FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[4] Avispa Fukuoka [4] vs Kyoto Sanga [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[10] Deportes Quindío [10] vs Unión Magdalena [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[2] Valledupar FC [2] vs Real Santander [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[11] Fortaleza (COL) [11] vs Bogotá FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[1] Deportivo Pereira [1] vs Orsomarso SC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[12] Llaneros FC (COL) [12] vs Cúcuta Deportivo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[5] Barranquilla FC [5] vs Cortuluá [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[6] Tigres FC (COL) [6] vs Universitario Popayán [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[4] Atlético FC [4] vs Real Cartagena [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0308h00[1] Alebrijes de Oaxaca [1] vs Cimarrones Sonora [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0309h00[10] FC Juárez [10] vs Atlante FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0309h00[6] Tampico Madero [6] vs Venados Yucatán [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h00[3] Dorados Sinaloa [3] vs Cafetaleros Tapachula [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[E-1] Inter Turku [E-1] vs Klubi 04 Helsinki [E-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[E-3] FC Honka/2 [E-3] vs TPS Turku [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[D-5] PEPO [D-5] vs FC Honka Espoo [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Djurgårdens IF   vs Jönköpings Södra  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Trelleborgs FF   vs Åtvidabergs FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Degerfors IF   vs IK Frej  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Östersunds FK   vs Kalmar FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  Helsingborg   vs Tvaakers IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  BK Häcken   vs GIF Sundsvall  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  Norrköping   vs Örebro SK  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  IFK Värnamo   vs Norrby IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[13] Southend Utd [13] vs Walsall FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[23] Rochdale [23] vs Plymouth Argyle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[2] Shrewsbury [2] vs Peterborough [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[17] Blackpool [17] vs Northampton [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[22] Milton Keynes Dons [22] vs Bristol Rovers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[18] AFC Wimbledon [18] vs Charlton Athletic [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Bradford City [8] vs Portsmouth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Doncaster Rovers [16] vs Bury FC [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[11] Gillingham [11] vs Rotherham [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[14] Oxford United [14] vs Fleetwood Town [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Scunthorpe Utd [5] vs Oldham Athletic [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[14] Sportfreunde Lotte [14] vs Karlsruher SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] Würzburger Kickers [10] vs VfR Aalen [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[18] Chemnitzer FC [18] vs SV Wehen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[1] Magdeburg [1] vs FSV Zwickau [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[12] Preußen Münster [12] vs Paderborn [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[20] RW Erfurt [20] vs VfL Osnabrück [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Meppen [9] vs Carl Zeiss Jena [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[19] Werder Bremen II [19] vs Hansa Rostock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[13] Hallescher FC [13] vs Fortuna Köln [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[11] Sonnenhof Großaspach [11] vs Unterhaching [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Forfar Athletic [5] vs Raith Rovers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Airdrieonians FC [4] vs Stranraer FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] Arbroath FC [3] vs Ayr United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[2] Alloa Athletic [2] vs East Fife [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[10] Albion Rovers [10] vs Queen's Park FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h00[13] Brisbane Strikers [13] vs Gold Coast Utd [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h30[10] Cairns FC [10] vs Brisbane City [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[3] Western Pride [3] vs Sunshine Coast [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[2] Moreton Bay Utd [2] vs QLD Lions [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[5] North QLD United [5] vs Moreton Bay Utd [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[6] SWQ Thunder [6] vs Moreton Bay Utd [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[2] Adelaide City [2] vs West Torrens [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[8] Para Hills Knights [8] vs SA Panthers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[6] Croydon Kings [6] vs Campbelltown City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[10] Sturt Lions [10] vs Adelaide Olympic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h30[7] N.E. MetroStars [7] vs Adelaide Utd Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h00[4] Adelaide Utd Youth [4] vs Adelaide City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h00[3] Avondale FC [3] vs Kingston City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h00[1] Heidelberg United [1] vs Bulleen Lions [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h00  Dandenong Thunder   vs South Melbourne [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[8] Hume City FC [8] vs Northcote City  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[6] Tupi/MG [6] vs Boa Esporte/MG [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[2] América Mineiro/MG [2] vs Democrata-GV/MG [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[1] Atlético/PR [1] vs União/PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[5] Cianorte/PR [5] vs Paraná/PR [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[6] Swindon Town [6] vs Yeovil Town [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Carlisle Utd [12] vs Grimsby Town [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[22] Morecambe FC [22] vs Colchester Utd [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[14] Newport County [14] vs Accrington Stanley [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[13] Cambridge Utd [13] vs Luton Town [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[9] Crawley Town [9] vs Wycombe [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[21] Crewe Alexandra [21] vs Forest Green [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[7] Exeter City [7] vs Chesterfield [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[24] Barnet [24] vs Port Vale [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Cheltenham [16] vs Notts County [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[10] Coventry City [10] vs Lincoln City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[15] Stevenage FC [15] vs Mansfield [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[18] Greuther Fürth II [18] vs Wacker Burghausen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[16] FC Augsburg II [16] vs Nürnberg II [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] FC Pipinsried [10] vs Bayern München II [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[19] FC Unterföhring [19] vs Memmingen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2-6] Stoke City U23s [2-6] vs Blackburn U23s [2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[4] Zenit Youth [4] vs Amkar Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[1] FK Krasnodar Youth [1] vs FK Rostov Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[2] CSKA Moscow Youth [2] vs FK Ural Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[10] Anzhi Youth [10] vs Rubin Kazan Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[5] Lokomotiv M. Youth [5] vs Spartak M. Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[13] Arsenal Tula Youth [13] vs Akhmat Gr. Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[8] FK Ufa Youth [8] vs Dynamo M. Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[14] SKA-Energia Youth [14] vs FK Tosno Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Olympiakos Youth   vs Panathinaikos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Atromitos Youth   vs Xanthi Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Asteras Tripoli Youth   vs PAOK Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  AEK Youth   vs Panionios Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  AO Kerkyra Youth   vs PAS Giannina Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Levadiakos Youth   vs AE Larisa Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  AO Platanias Youth   vs Lamia Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Apollon Smyrni Youth   vs Panetolikos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất