Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
03/0621h00  Brazil   vs Croatia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0601h00  Saudi Arabia   vs Peru  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0601h00  Costa Rica   vs N. Ireland  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00  Spain   vs Switzerland  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[16] FC Gomel [16] vs FC Luch Minsk [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[11] FC Isloch [11] vs FC Smolevichi [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[7] Torpedo Zhodino [7] vs FK Slutsk [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h30[10] Persija Jakarta [10] vs Persebaya Surabaya [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h30[4] Madura United FC [4] vs Bali United Pusam [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0621h00[6] Kedah FA [6] vs Melaka United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0621h00[9] Selangor FA [9] vs Kelantan FA [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0619h30[1] Albirex Niigata (S) [1] vs Brunei DPMM FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0619h30[2] Tampines Rovers [2] vs Young Lions [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[8] Qo‘qon FK [8] vs Metallurg Bekabad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[2] FC Bunyodkor [2] vs Neftchi Fergana [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[7] Nasaf Qarshi [7] vs Qyzylqum [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[7] Hoang Anh Gia Lai [7] vs Ho Chi Minh City [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[6] Sanna Khanh Hoa [6] vs Song Lam Nghe An [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[8] Quang Nam FC [8] vs Can Tho FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0618h00[2] Than Quang Ninh [2] vs Binh Duong FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0618h00[12] Sai Gon FC [12] vs Hai Phong FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[9] Macará [9] vs Barcelona SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[10] Técnico Universitario [10] vs Macará [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[6] Independiente del Valle [6] vs LDU Quito [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[3] Univ Católica Quito [3] vs Independiente del Valle [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[7] SD Aucas [7] vs Guayaquil City [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[5] Delfin SC [5] vs Univ Católica Quito [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[4] CS Emelec [4] vs Técnico Universitario [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[11] Guayaquil City [11] vs El Nacional Quito [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[12] Deportivo Cuenca [12] vs Delfin SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[2] Barcelona SC [2] vs SD Aucas [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[8] El Nacional Quito [8] vs Deportivo Cuenca [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[1] LDU Quito [1] vs CS Emelec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[A-7] Univ San Martín [A-7] vs Universitario [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[B-2] FBC Melgar [B-2] vs Binacional [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[B-6] Real Garcilaso [B-6] vs Sport Boys [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[A-5] UTC Cajamarca [A-5] vs Sport Huancayo [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[B-1] Deportivo Municipal [B-1] vs Sporting Cristal [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[A-2] Comerciantes Unidos [A-2] vs Sport Rosario [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[B-8] Academia Cantolao [B-8] vs Ayacucho FC [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[A-1] Alianza Lima [A-1] vs Unión Comercio [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Dong-2] Columbus Crew [Dong-2] vs Toronto FC [Dong-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Tay-9] Real Salt Lake [Tay-9] vs Seattle Sounders [Tay-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Dong-1] Atlanta United [Dong-1] vs Philadelphia Union [Dong-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Tay-2] FC Dallas [Tay-2] vs Los Angeles FC [Tay-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Dong-6] New England Revolution [Dong-6] vs New York Red Bulls [Dong-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Dong-10] Montreal Impact [Dong-10] vs Houston Dynamo [Tay-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[14] Alcorcón [14] vs CF Reus Deportiu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h30[6] FC Bari 1908 [6] vs Cittadella [7]
0 : 1/4
0.91
0 : 1/4
0.97
3.20
2.15
3.20
3.10
 
0.91
2 1/4
0.95
03/0620h00[2] Viking FK [2] vs Floro SK [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[7] Ullensaker/Kisa [7] vs Tromsdalen UIL [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[12] Nest-Sotra [12] vs Aalesund FK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[10] HamKam [10] vs FK Jerv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[11] Levanger FK [11] vs Sogndal [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[14] Strommen IF [14] vs Notodden FK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[8] Asane Fotball [8] vs Mjøndalen IF [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[12] Landskrona BoIS [12] vs GAIS [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0622h30[1] Örgryte IS [1] vs Falkenbergs FF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0612h00[7] Matsumoto Yamaga [7] vs Tochigi SC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[5] Yokohama FC [5] vs Tokyo Verdy [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[1] Oita Trinita [1] vs Roasso Kumamoto [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[5] Ansan Greeners [5] vs Seoul E-Land [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[7] Daejeon Citizen [7] vs Gwangju FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0603h00[15] San Marcos Arica [15] vs Coquimbo Unido [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0603h00[6] Ñublense [6] vs CD Magallanes [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0603h00[16] Santiago Wanderers [16] vs Cobreloa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0603h30[8] La Serena [8] vs Deportes Valdivia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Nhóm 2-9] San Antonio FC [Nhóm 2-9] vs Portland Timbers 2 [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Nhóm 2-4] Sacramento Republic [Nhóm 2-4] vs Orange County SC [Nhóm 2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Nhóm 2-10] Saint Louis FC [Nhóm 2-10] vs Swope Park Rangers [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Nhóm 1-6] Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-6] vs Atlanta United 2 [Nhóm 1-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0614h00[4] Brisbane Knights [4] vs North Pine [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[3] Blacktown City [3] vs Sydney United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[11] Manly United [11] vs Hakoah Sydney [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[1] Sydney Olympic [1] vs APIA Tigers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0615h00[9] Rockdale City Suns [9] vs Wollongong Wolves [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0612h00[8] Cairns FC [8] vs Brisbane Roar Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0612h30[5] Adelaide Utd Youth [5] vs N.E. MetroStars [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0612h30[9] West Torrens [9] vs Adelaide City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[10] South Melbourne [10] vs Bulleen Lions [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[3] Heidelberg United [3] vs Port Melbourne Sharks [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[7] Yokohama S&CC [7] vs Thespakusatsu Gunma [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[4] Fukushima Utd [4] vs Grulla Morioka [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[15] Kataller Toyama [15] vs Giravanz Kitakyushu [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[4] Urawa RD Ladies (W) [4] vs Cerezo Osaka (W) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[1] INAC Leonessa (W) [1] vs NTV Beleza (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[8] Vegalta Sendai (W) [8] vs Nittaidai FIELDS (W) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[6] JEF United (W) [6] vs Nagano Parceiro (W) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0608h00[2] Seattle Reign (W) [2] vs Orlando Pride (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất