Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
10/0301h00[12] Heracles Almelo [12] vs FC Twente [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0317h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Alashkert Martuni [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[1] Bohemians FC [1] vs St Patrick's Dublin [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[7] Dundalk FC [7] vs Cork City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[6] Sligo Rovers [6] vs Waterford United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[4] Limerick FC [4] vs Bray Wanderers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0303h00[9] Shamrock Rovers [9] vs Derry City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0300h00[14] Lija Athletic [14] vs Tarxien Rainbows [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[7] Llandudno [7] vs Prestatyn Town [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[12] Carmarthen Town [12] vs Barry Town United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[3] Bangor City [3] vs Bala Town [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[6] Eastern AA [6] vs Guangzhou R&F U19 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h00[2] PKNS FC [2] vs Kelantan FA [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0308h00[5] Southern United [5] vs Hamilton Wanderers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h35[2] Al Shabab (Oman) [2] vs Dhofar Salalah [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h40[1] Al Suwaiq [1] vs Oman Club [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h00[5] Sailiya SC [5] vs Gharrafa SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h00[4] Umm Salal SC [4] vs Al Sadd SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h00[15] Chainat FC [15] vs Police Tero FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0308h00[5] Monarcas Morelia [5] vs TR Veracruz [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0310h00[18] Club Atlas [18] vs Puebla FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[16] Chamois Niortais [16] vs FC Lorient [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[20] Tours FC [20] vs Valenciennes FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[12] US Orléans [12] vs Nîmes Olympique [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[4] Paris FC [4] vs FC Sochaux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[3] AC Ajaccio [3] vs US Quevilly [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[11] AJ Auxerre [11] vs Stade Brestois [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[14] RC Lens [14] vs Bourg-Péronnas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[7] Le Havre AC [7] vs Clermont Foot [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[17] AS Nancy-Lorraine [17] vs Gazélec Ajaccio [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[1] Stade Reims [1] vs LB Châteauroux [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[1] Jong Ajax [1] vs Go Ahead Eagles [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[4] FC Emmen [4] vs Jong AZ Alkmaar [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[7] De Graafschap [7] vs FC Dordrecht [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[5] SC Telstar [5] vs Helmond Sport [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[10] FC Den Bosch [10] vs FC Oss [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[13] SC Cambuur [13] vs Almere City FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[12] MVV Maastricht [12] vs Jong Utrecht [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[15] FC Eindhoven [15] vs Fortuna Sittard [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[2] NEC Nijmegen [2] vs FC Volendam [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[18] RKC Waalwijk [18] vs Jong PSV [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45  Drogheda Town   vs Athlone Town [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[6] Cabinteely FC [6] vs Cobh Ramblers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[3] UCD Dublin [3] vs Galway United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0303h00  Finn Harps   vs Shelbourne FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[13] Hapoel Petah Tikva [13] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[14] Hapoel Ramat Gan [14] vs Hapoel Afula [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[12] Ironi Nir Ramat HaSharon [12] vs Ironi Nesher [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[3] Hapoel Rishon Lezion [3] vs Beitar Tel Aviv Ramla [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[8] FC Nazareth Ilit [8] vs Ahi Nazareth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[2] Hapoel Kfar Saba [2] vs Hapoel Katamon [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[9] Hapoel Marmorek [9] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[4] Hapoel Hadera [4] vs Hapoel Bnei Lod [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[8] FC Wil [8] vs FC Vaduz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[5] Hartberg [5] vs FC Liefering [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[10] Blau Weiss Linz [10] vs SV Ried [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[8] Floridsdorfer AC [8] vs Wiener Neustadt [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[6] Austria Lustenau [6] vs Kapfenberg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[9] WSG Wattens [9] vs Wacker Innsbruck [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0315h15[7] Sarawak FA [7] vs PDRM FA [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0315h45[8] Penang FA [8] vs Johor Darul Takzim II [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h00[1] Felda United [1] vs Kuantan FA [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0309h00[8] Atlante FC [8] vs Tampico Madero [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0309h00[16] Atlético San Luis [16] vs UAEM [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0309h30[7] Venados Yucatán [7] vs Correcaminos UAT [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0310h36[14] Cimarrones Sonora [14] vs FC Juárez [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h00[A-1] Valur Reykjavik [A-1] vs IA Akranes [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0304h00[A-4] Vikingur Reykjavik [A-4] vs Fram Reykjavik [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0300h00[B-6] TPV Tampere [B-6] vs PK Keski Uusimaa [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0300h00[B-4] KPV Kokkola [B-4] vs FF Jaro [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h30  Esteghlal Khuzestan   vs Khone be Khone  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[6] AS Béziers [6] vs Pau FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[13] Lyon Duchère [13] vs Rodez AF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[9] Entente SSG [9] vs US Boulogne [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[14] Les Herbiers VF [14] vs US Créteil-Lusitanos [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[4] US Concarneau [4] vs USL Dunkerque [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[15] FC Chambly [15] vs Red Star FC93 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00  SC Bastia   vs US Avranches [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[1] Grenoble [1] vs GS Consolat [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[12] Stade Laval [12] vs SO Cholet [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0317h30  Brisbane Knights   vs Albany Creek [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0317h30  Centenary Stormers   vs Bayside United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0318h00  Inglewood United   vs Cockburn City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0318h00  Armadale SC   vs Perth SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0316h30[10] Sturt Lions [10] vs Para Hills Knights [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0316h15[1] Bentleigh Greens [1] vs Pascoe Vale [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0316h30[12] Green Gully SC [12] vs Bulleen Lions [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0316h30[13] Oakleigh Cannons [13] vs South Melbourne [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h00[2-10] Middlesbrough U23s [2-10] vs Brighton U23s [2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất