Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
29/0420h15[14] West Ham [14] vs Manchester City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h30[2] Manchester United [2] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[15] Deportivo Alavés [15] vs Atlético Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[5] Real Betis [5] vs Málaga CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[18] Deportivo La Coruña [18] vs FC Barcelona [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[16] RCD Espanyol [16] vs UD Las Palmas [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[7] Getafe CF [7] vs Girona FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[17] Levante UD [17] vs Sevilla FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[3] Real Madrid [3] vs CD Leganés [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[11] Real Sociedad [11] vs Athletic Bilbao [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[4] Valencia CF [4] vs SD Eibar [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Villarreal CF [6] vs Celta de Vigo [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h30[18] FC Crotone [18] vs Sassuolo Calcio [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[20] Benevento Calcio [20] vs Udinese Calcio [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[7] Atalanta Bergamo [7] vs Genoa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[11] Bologna FC [11] vs AC Milan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[9] Sampdoria [9] vs Cagliari Calcio [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[19] Hellas Verona [19] vs SPAL 1907 [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[8] Fiorentina [8] vs SSC Napoli [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0401h45[10] Torino FC [10] vs Lazio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h30[15] Mainz [15] vs RB Leipzig [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[12] Werder Bremen [12] vs Borussia Dortmund [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[1] Celtic FC [1] vs Rangers FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[10] Portimonense SC [10] vs Sporting Lisboa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[16] CD Aves [16] vs GD Estoril [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[11] Belenenses [11] vs SC Braga [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] SL Benfica [2] vs CD Tondela [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[7] Boavista FC [7] vs Paços de Ferreira [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Marítimo [6] vs FC Porto [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[5] Rio Ave [5] vs GD Chaves [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[13] Vitória Setúbal [13] vs CD Feirense [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] Vitória Guimarães [9] vs Moreirense FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[13] VVV Venlo [13] vs Roda Kerkrade [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[8] PEC Zwolle [8] vs Willem II Tilburg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[9] ADO Den Haag [9] vs PSV Eindhoven [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[2] AFC Ajax [2] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[4] Feyenoord [4] vs Sparta Rotterdam [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[12] FC Groningen [12] vs SBV Excelsior [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[11] Heracles Almelo [11] vs FC Utrecht [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[15] NAC Breda [15] vs SC Heerenveen [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs FC Twente [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[13] Amkar Perm [13] vs Spartak Moscow [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[12] Dynamo Moscow [12] vs Rubin Kazan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[9] Arsenal Tula [9] vs Anzhi Makhachkala [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[10] Akhmat Groznyi [10] vs FK Ural [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[5] FK Krasnodar [5] vs Lokomotiv Moscow [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[7] FK Ufa [7] vs SKA-Energia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[11] FK Rostov [11] vs FK Tosno [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[3] Zenit [3] vs CSKA Moscow [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[3] Sumqayit FK [3] vs Səbail FK [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h30[10] Cracovia [10] vs Nieciecza KS [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[2] Jagiellonia [2] vs Wisla Krakow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[13] FC Smolevichi [13] vs FK Vitebsk [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[15] FC Luch Minsk [15] vs Dnepr Mogilev [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[16] FK Gorodeya [16] vs Torpedo Zhodino [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[3] Siroki Brijeg [3] vs FK Krupa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[10] GOSK Gabela [10] vs Celik Zenica [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[8] Borac Banja Luka [8] vs Mladost Doboj Kakanj [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h45[4] Beroe Stara Zagora [4] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h15[5] Botev Plovdiv [5] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h30[17] FCO Beerschot Wilrijk [17] vs Royal Antwerp [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[2] Anderlecht [2] vs Sporting Charleroi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h30[4] KAA Gent [4] vs Standard Liège [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[8] Tulevik Viljandi [8] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[4] Torpedo Kutaisi [4] vs Sioni Bolnisi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[6] Chikhura Sachkhere [6] vs FC Saburtalo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[9] FC Samtredia [9] vs FC Rustavi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[2] Dinamo Tbilisi [2] vs Kolkheti Poti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[10] Lokomotivi Tbilisi [10] vs Dila Gori [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[15] AO Kerkyra [15] vs AEK Athens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[13] Lamia FC [13] vs PAS Giannina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[7] Asteras Tripoli [7] vs Apollon Smyrni [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[8] Levadiakos [8] vs Atromitos FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[16] AO Platanias [16] vs Panionios GSS [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[3] Olympiakos Pireus [3] vs Panetolikos [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[6] Panathinaikos [6] vs PAOK Salonica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0401h30[5] SKODA Xanthi [5] vs AE Larisa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[11] Kaisar Kyzylorda [11] vs FK Ordabasy [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[8] FK Aktobe [8] vs FK Kyzylzhar [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[6] Akzhayik Oral [6] vs Shakhtyor Karagandy [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[1] FC Astana [1] vs Tobol Kostanay [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[12] FK Atyrau [12] vs Zhetysu Taldykorgan [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[7] Irtysh Pavlodar [7] vs Kairat Almaty [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[3] FK Ventspils [3] vs Riga FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[8] FK Kauno Zalgiris [8] vs FK Atlantas [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[6] Stumbras Kaunas [6] vs FK Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] Progrès Niedercorn [2] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[10] US Hostert [10] vs Victoria Rosport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[11] UNA Strassen [11] vs US Mondorf-les-Bains [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[7] RFCU Luxemburg [7] vs RM Hamm Benfica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[8] Union Titus Pétange [8] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[14] US Esch [14] vs Differdange [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[3] CS Fola Esch [3] vs Jeunesse Esch [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] Vardar Skopje [2] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[7] FK Shkupi [7] vs Sileks Kratovo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[5] Academy Pandev [5] vs Pobeda Prilep [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] Pelister Bitola [9] vs Renova [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[1] Shkendija'79 [1] vs Rabotnicki Skopje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[3] Dinamo-Auto [3] vs Zimbru Chisinau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[8] Sfîntul Gheorghe [8] vs Sheriff Tiraspol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[15] IK Start [15] vs FK Haugesund [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[10] Sandefjord [10] vs SK Brann [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[2] Molde FK [2] vs Odd BK [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[11] Tromso IL [11] vs Kristiansund BK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[7] Sarpsborg 08 [7] vs FK Bodo/Glimt [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[5] Stromsgodset IF [5] vs Rosenborg BK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[14] Javor Ivanjica [14] vs Borac Cacak [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[16] FK Rad [16] vs FK Backa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[3] Cukaricki Belgrade [3] vs Spartak Subotica [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[7] FK Napredak [7] vs FK Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[4] Radnicki Nis [4] vs FK Vozdovac [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[11] FK Zemun [11] vs Mladost Lucani [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[12] Macva Sabac [12] vs Radnik Surdulica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[8] FK Vojvodina [8] vs FK Partizan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[7] Kayserispor [7] vs Alanyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[8] Göztepe Izmir [8] vs Kardemir Karabükspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[11] Bursaspor [11] vs Konyaspor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[6] Sivasspor [6] vs Genclerbirligi [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[12] Antalyaspor [12] vs Trabzonspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[15] Osmanlispor FK [15] vs Istanbul Basaksehir [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[9] Kasımpaşa SK [9] vs Fenerbahçe SK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Akhisar Bld. [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[1] Galatasaray SK [1] vs Besiktas JK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[5] Djurgårdens IF [5] vs Hammarby IF [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[8] GIF Sundsvall [8] vs IF Elfsborg [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[11] Kalmar FF [11] vs Malmö FF [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[4] Norrköping [4] vs Trelleborgs FF [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[12] Lyngby BK [12] vs Randers FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[8] SønderjyskE [8] vs Odense BK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] FC Midtjylland [2] vs AaB Aalborg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[1] Brøndby IF [1] vs FC Nordsjælland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[17] Gamba Osaka [17] vs Sagan Tosu [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[1] Jeonbuk Hyundai M. [1] vs Suwon Bluewings [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[5] Gangwon FC [5] vs Pohang Steelers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[10] Incheon United [10] vs Gyeongnam [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h30[10] Changchun YaTai [10] vs Shanghai SIPG [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[5] Chongqing Lifan [5] vs Guangzhou R&F [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[6] Shanghai Shenhua [6] vs Dalian Yifang [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[2] Shandong Luneng [2] vs Henan Construction [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[4] Beijing Guoan [4] vs Guizhou Zhicheng [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h30[3] Tai Po FC [3] vs Guangzhou R&F U19 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h30[9] Dreams SC [9] vs Lee Man FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h30[5] Balestier Khalsa [5] vs Warriors FC (SG) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[12] Hatta Club [12] vs Ajman Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[7] Sharjah [7] vs Dubba Al Fujairah [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[5] Shabab Al Ahli Dubai [5] vs Wasl Dubai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[11] Emirates Club [11] vs Al Nasr Dubai [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[2] Wahda Abu Dhabi [2] vs Jazira Abu Dhabi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[7] Metallurg Bekabad [7] vs Buxoro FK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[5] Navbahor [5] vs Neftchi Fergana [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[13] Defensa y Justicia [13] vs Rosario Central [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[20] Patronato Paraná [20] vs San Lorenzo [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[8] Belgrano Córdoba [8] vs Colon Santa Fe [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[2] Godoy Cruz [2] vs San Martín San Juan [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[25] Chacarita Juniors [25] vs Temperley [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[23] Gimnasia La Plata [23] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[22] CA Lanús [22] vs Argentinos Juniors [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[21] Newell's Old Boys [21] vs Independiente [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[28] Club Olimpo [28] vs CA Tigre [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[9] Racing Club [9] vs Arsenal Sarandi [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[11] River Plate [11] vs Estudiantes La Plata [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[10] Unión Santa Fe [10] vs Talleres Córdoba [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[19] Vélez Sársfield [19] vs CA Banfield [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[13] Atlético Mineiro/MG [13] vs Corinthians/SP [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[17] Bahia/BA [17] vs Atlético/PR [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[18] Ceará SC/CE [18] vs CR Flamengo/RJ [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[14] Fluminense/RJ [14] vs São Paulo/SP [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[16] Paraná/PR [16] vs Sport Recife/PE [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0405h00[3] Internacional/RS [3] vs Cruzeiro/MG [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-5] Sport Boys Warnes [B-5] vs Royal Pari [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-6] Universitario Sucre [A-6] vs CD San José [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-4] Real Potosí [A-4] vs Jorge Wilstermann [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-5] Club Destroyers [A-5] vs CD Guabirá [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-2] Bolívar [A-2] vs Oriente Petrolero [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-7] Club Aurora [B-7] vs Nacional Potosí [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[10] Millonarios [10] vs Atlético Huila [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[9] Rionegro Águilas [9] vs Jaguares de Córdoba [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[6] Deportes Tolima [6] vs Ind. Santa Fe [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[5] Independiente Medellín [5] vs Deportivo Pasto [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[20] Leones FC [20] vs Patriotas FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[2] Deportivo Cali [2] vs Atlético Bucaramanga [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[19] Boyacá Chicó [19] vs Envigado FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[8] Junior Barranquilla [8] vs Alianza Petrolera [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[4] Once Caldas [4] vs América de Cali [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[15] La Equidad [15] vs Atlético Nacional [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[7] Macará [7] vs Univ Católica Quito [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[6] SD Aucas [6] vs CS Emelec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[8] Delfin SC [8] vs Independiente del Valle [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[12] Guayaquil City [12] vs Deportivo Cuenca [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[1] Barcelona SC [1] vs LDU Quito [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] El Nacional Quito [9] vs Técnico Universitario [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-3] Univ San Martín [A-3] vs Alianza Lima [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-8] Unión Comercio [B-8] vs Academia Cantolao [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-7] Sport Boys [B-7] vs Deportivo Municipal [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-8] Universitario [A-8] vs Sporting Cristal [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-5] UTC Cajamarca [A-5] vs Ayacucho FC [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-2] Sport Rosario [A-2] vs Comerciantes Unidos [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-4] Binacional [B-4] vs Real Garcilaso [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-1] Sport Huancayo [B-1] vs FBC Melgar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[15] Monagas SC [15] vs Mineros Guyana [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[9] Zulia FC [9] vs Estudiantes FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[5] Deportivo La Guaira [5] vs Aragua FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[12] Atlético Venezuela [12] vs Portuguesa FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[1] Carabobo FC [1] vs Anzoátegui [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[18] Estudiantes Caracas [18] vs Metropolitanos [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[6] Deportivo Tachira [6] vs Caracas FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[3] Zamora FC [3] vs Trujillanos FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[7] Deportivo Lara [7] vs Puerto Cabello [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Tay-6] Colorado Rapids [Tay-6] vs Orlando City SC [Dong-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Dong-4] Columbus Crew [Dong-4] vs San Jose Earthquake [Tay-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Tay-8] Minnesota United [Tay-8] vs Houston Dynamo [Tay-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Dong-1] New York City FC [Dong-1] vs FC Dallas [Tay-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Tay-2] Los Angeles Galaxy [Tay-2] vs New York Red Bulls [Dong-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Dong-3] New England Revolution [Dong-3] vs Sporting Kansas City [Tay-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[3] Club América [3] vs Santos Laguna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h06[16] Guadalajara Chivas [16] vs Club León [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[10] UNAM Pumas [10] vs Querétaro FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0408h00[12] TR Veracruz [12] vs Cruz Azul [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[13] CF Reus Deportiu [13] vs Real Zaragoza [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[19] Cultural Leonesa [19] vs Córdoba CF [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[2] Rayo Vallecano [2] vs CD Tenerife [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[21] Sevilla Atlético [21] vs Alcorcón [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[3] SD Huesca [3] vs Granada CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[17] UD Almería [17] vs Barcelona B [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[22] Lorca FC [22] vs Gimnàstic Tarragona [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[5] CD Numancia [5] vs Real Oviedo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[11] CA Osasuna [11] vs CD Lugo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[1] Sporting Gijón [1] vs Albacete Balompié [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] Real Valladolid [9] vs Cádiz CF [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[17] SV Darmstadt [17] vs Union Berlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[7] Ingolstadt [7] vs Holstein Kiel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[12] Heidenheim [12] vs SV Sandhausen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[5] Arminia Bielefeld [5] vs Kaiserslautern [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[6] VfL Bochum [6] vs Erzgebirge Aue [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[15] Dynamo Dresden [15] vs Fortuna Düsseldorf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[14] MSV Duisburg [14] vs Jahn Regensburg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[2] Nürnberg [2] vs E. Braunschweig [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[16] St. Pauli [16] vs Greuther Fürth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[13] SL Benfica B [13] vs Vitória Guimarães B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[8] FC Porto B [8] vs Sporting Braga B [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[1] Nacional Madeira [1] vs Leixões SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[5] Académico Viseu [5] vs Gil Vicente [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] FC Famalicão [9] vs União da Madeira [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[20] Real SC [20] vs CD Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[15] Sporting Covilha [15] vs Académica Coimbra [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[11] UD Oliveirense [11] vs CD Santa Clara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] FC Arouca [2] vs FC Penafiel [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[12] Varzim SC [12] vs Sporting Lisboa B [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[7] Westerlo [7] vs Tubize [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Roeselare [6] vs Union Saint-Gilloise [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[6] Ullensaker/Kisa [6] vs Viking FK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[13] Levanger FK [13] vs HamKam [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[3] Notodden FK [3] vs Sogndal [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[5] Mjøndalen IF [5] vs Tromsdalen UIL [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] Strommen IF [9] vs Nest-Sotra [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[1] Sandnes Ulf [1] vs FK Jerv [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[7] Asane Fotball [7] vs Floro SK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[14] Adana Demirspor [14] vs Altınordu SK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[16] Denizlispor [16] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[2] Ümraniyespor [2] vs Rizespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[10] İstanbulspor AŞ [10] vs Adanaspor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[9] Erzurum BB [9] vs Elazığspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[17] Manisaspor [17] vs Ankaragücü [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[11] Giresunspor [11] vs Samsunspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[12] Eskişehirspor [12] vs Boluspor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[6] Gaziantep B.B. [6] vs Balikesirspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[3] IK Brage [3] vs Helsingborg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[14] IK Frej [14] vs Varbergs BoIS [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[1] Esbjerg fB [1] vs FC Fredericia [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[3] Viborg FF [3] vs Vejle BK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[2] Vendsyssel FF [2] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[9] Nykøbing FC [9] vs Fremad Amager [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[6] HB Køge [6] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[10] FC Roskilde [10] vs Thisted FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h00[7] Suwon FC [7] vs Daejeon Citizen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[3] Ansan Police [3] vs Gwangju FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Nhóm 2-1] Sacramento Republic [Nhóm 2-1] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Nhóm 1-15] Toronto FC II [Nhóm 1-15] vs NY Red Bulls II [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Nhóm 2-5] Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] vs Saint Louis FC [Nhóm 2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-8] San Fernando CD [D-8] vs CD El Ejido 2012 [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-9] UE Olot [C-9] vs Valencia Mestalla [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-6] CF Peralada [C-6] vs CD Ebro [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-8] Barakaldo CF [B-8] vs Burgos CF [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-12] SD Amorebieta [B-12] vs SD Leioa [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-6] CF Fuenlabrada [A-6] vs Rayo Majadahonda [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-19] Atlético Baleares [C-19] vs CD Alcoyano [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-4] CF Badalona [C-4] vs SD Formentera [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-1] Sporting Gijón B [B-1] vs Real Sociedad B [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-9] S.S. Reyes [A-9] vs Real Madrid Castilla [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-4] Atlético Madrid B [A-4] vs Navalcarnero [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-3] Athletic Bilbao B [B-3] vs CD Lealtad [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-13] CD Izarra [B-13] vs Osasuna B [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-10] Rápido de Bouzas [A-10] vs Depor La Coruña B [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-16] Atlético Saguntino [C-16] vs UE Llagostera [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-5] Celta de Vigo B [A-5] vs CF Talavera Reina [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-11] Las Palmas Atlético [D-11] vs Écija Balompié [A-21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-18] Córdoba CF B [D-18] vs UCAM Murcia [D-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-14] Granada CF B [D-14] vs Recreativo Huelva [D-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-11] SCR Peña Deportiva [C-11] vs UE Cornellà [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-5] Gernika Club [B-5] vs Arenas de Guecho [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-15] Mérida AD [D-15] vs CF Villanovense [D-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-3] FC Cartagena [D-3] vs Lorca Deportiva [D-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-18] CD Toledo [A-18] vs Coruxo FC [A-22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-10] Peña Sport FC [B-10] vs CD Tudelano [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-10] Jumilla CF [D-10] vs Linense [D-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-12] Unión Adarve [A-12] vs CD Guijuelo [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-20] Gimnástica Seg. [A-20] vs Pontevedra [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-25] CCD Cerceda [A-25] vs SD Ponferradina [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-17] CD Vitoria (ESP) [A-17] vs Caudal Deportivo [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-23] Deportivo Aragón [A-23] vs Villarreal B [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-1] Marbella [D-1] vs UD Melilla [D-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-18] Ontinyent CF [C-18] vs Hércules CF [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-6] CD Mirandés [B-6] vs Real Unión [B-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-9] CD Badajoz [D-9] vs Extremadura UD [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-14] CE Sabadell [C-14] vs Real Mallorca [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-1] Elche CF [C-1] vs Lleida Esportiu [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-19] Racing Ferrol [A-19] vs Real Valladolid B [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-4] Racing Santander [B-4] vs UD Logroñés [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-2] Real Murcia [D-2] vs Real Betis B [D-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[A-16] Pro Piacenza [A-16] vs Arzachena Calcio [A-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-15] AC Renate [B-15] vs Fermana FC [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-4] Trapani Calcio [C-4] vs Monopoli [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-6] Juve Stabia [C-6] vs Siracusa Calcio [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-4] FeralpiSalò [B-4] vs Triestina [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-12] Rende Calcio [C-12] vs Fidelis Andria [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-7] Pontedera [A-7] vs AC Prato [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-14] AC Cuneo [A-14] vs Monza [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-10] Giana Erminio [A-10] vs Gavorrano [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-8] Matera Calcio [C-8] vs Catania [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-17] Pistoiese [A-17] vs Alessandria [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-19] Akragas [C-19] vs Racing Fondi [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-3] Sambenedettese [B-3] vs AlbinoLeffe [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-11] Virtus Francavilla [C-11] vs Cosenza [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-12] Olbia Calcio [A-12] vs Viterbese Castrense [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-9] Sicula Leonzio [C-9] vs Reggina [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-14] AS Bisceglie [C-14] vs Casertana FC [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-12] AC Mestre [B-12] vs Santarcangelo [B-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-1] Reggiana [B-1] vs Padova [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-15] US Arezzo [A-15] vs AC Pisa [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-11] Fano [B-11] vs Teramo Calcio [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-17] Vicenza Calcio [B-17] vs Bassano Virtus [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-6] Livorno [A-6] vs Carrarese Calcio [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-5] Ravenna [B-5] vs FC Südtirol [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-5] Robur Siena [A-5] vs Piacenza Calcio [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-1] US Lecce [C-1] vs Paganese Calcio [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[12] Bonnyrigg WE [12] vs Sydney United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[2] Sydney Olympic [2] vs Sydney FC Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h50[1] APIA Tigers [1] vs Wollongong Wolves [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[3] Yokohama S&CC [3] vs FC Ryukyu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[7] Fukushima Utd [7] vs Fujieda MYFC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[16] Kataller Toyama [16] vs Blaublitz Akita [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[15] Giravanz Kitakyushu [15] vs Thespakusatsu Gunma [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[1] INAC Leonessa (W) [1] vs Nojima Stella (W) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[8] Vegalta Sendai (W) [8] vs Nagano Parceiro (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[2] Urawa RD Ladies (W) [2] vs JEF United (W) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h15[CFL-9] Dukla Praha Youth [CFL-9] vs Bohemians 1905 Youth [CFL-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h00[MSFL-8] Fotbal Trinec Youth [MSFL-8] vs 1. FC Brno Youth [MSFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-4] Liberec Youth [CFL-4] vs Sparta Praha Youth [CFL-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[MSFL-4] Slovacko Youth [MSFL-4] vs Banik Ostrava Youth [MSFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-2] Teplice Youth [CFL-2] vs Hradec Kralove Youth [CFL-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-3] Mlada Boleslav Youth [CFL-3] vs Pribram Youth [CFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất