Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
31/0502h45  Austria   vs Russia  
0 : 1/4
1.00
0 : 1/4
0.88
3.20
2.33
3.20
2.94
 
-0.94
2 1/4
0.80
30/0522h30[7] FC Honka Espoo [7] vs KuPS Kuopio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka Espoo [7] vs HJK Helsinki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka Espoo [7] vs Seinajoen JK [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka Espoo [7] vs PS Kemi [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka Espoo [7] vs VPS Vaasa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka Espoo [7] vs VPS Vaasa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka Espoo [7] vs RoPS Rovaniemi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka Espoo [7] vs HJK Helsinki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka Espoo [7] vs Ilves Tampere [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0520h30[2] Barito Putera [2] vs Persija Jakarta [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0520h30[3] PSM Makassar [3] vs Madura United FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h00[11] Saham Club [11] vs Al Shabab (Oman) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h00[6] Dhofar Salalah [6] vs Al Salam [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h00[10] Oman Club [10] vs Al Mudhaibhi [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h00[12] Fanja Club [12] vs Al Suwaiq [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h00[8] Sohar Club [8] vs Nasr Salalah [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h00[9] Mirbat SC [9] vs Muscat Club [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h00[5] Al Oruba SC [5] vs Al Nahda (OMA) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0519h30[3] Young Lions [3] vs Tampines Rovers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0517h00[6] Sanna Khanh Hoa [6] vs Nam Dinh FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0517h00[5] Hai Phong FC [5] vs Than Quang Ninh [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0518h00[11] Ho Chi Minh City [11] vs Quang Nam FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0519h00[9] Thanh Hoa FC [9] vs Hoang Anh Gia Lai [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0519h00[13] Song Lam Nghe An [13] vs T&T Ha Noi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0505h30[6] Sport Recife/PE [6] vs Atlético Mineiro/MG [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0505h30[7] São Paulo/SP [7] vs Botafogo/RJ [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0505h30[10] Vasco da Gama/RJ [10] vs Paraná/PR [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0507h00[14] Vitória/BA [14] vs Internacional/RS [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0507h00[16] Chapecoense/SC [16] vs Ceará SC/CE [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0507h45[13] Cruzeiro/MG [13] vs Palmeiras/SP [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0507h45[9] Grêmio/RS [9] vs Fluminense/RJ [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[B-4] Binacional [B-4] vs Comerciantes Unidos [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0503h30[B-5] Unión Comercio [B-5] vs Univ San Martín [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0505h30[B-3] Sport Huancayo [B-3] vs FBC Melgar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0508h00[A-6] Sporting Cristal [A-6] vs Alianza Lima [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[7] CA Cerro [7] vs Mvo Wanderers [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[8] CA Progreso [8] vs Atenas San Carlos [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[6] Liverpool (URU) [6] vs Atlético Fénix [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[1] Nacional (URU) [1] vs Racing Club (URU) [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[3] Danubio FC [3] vs Rampla Juniors [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[2] CA Peñarol [2] vs CA Torque [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[5] River Plate (URU) [5] vs Boston River [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0504h00[Dong-7] Philadelphia Union [Dong-7] vs Chicago Fire [Dong-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  Maghreb Tétouan   vs Hassania Agadir  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  Olympique Safi   vs Wydad Casablanca  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  Olympique Safi   vs FUS Rabat  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  Olympique Khouribga   vs RAC Casablanca  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  RAC Casablanca   vs Raja Casablanca  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  RAC Casablanca   vs FAR Rabat  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  Rapide Oued Zem   vs Olympique Safi  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  Rapide Oued Zem   vs FUS Rabat  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  Raja Casablanca   vs Renaissance Berkane  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00  Wydad Casablanca   vs Chabab Khénifra  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Hassania Agadir   vs Raja Casablanca  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Hassania Agadir   vs Difaâ El Jadidi  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Hassania Agadir   vs Chabab Khénifra  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Maghreb Tétouan   vs Renaissance Berkane  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Maghreb Tétouan   vs Kawkab de Marrakech  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Maghreb Tétouan   vs Difaâ El Jadidi  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Maghreb Tétouan   vs Olympique Khouribga  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Difaâ El Jadidi   vs RAC Casablanca  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Difaâ El Jadidi   vs FAR Rabat  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Difaâ El Jadidi   vs Olympique Safi  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Difaâ El Jadidi   vs Raja Casablanca  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Difaâ El Jadidi   vs Chabab Hoceima  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Chabab Hoceima   vs FAR Rabat  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Chabab Hoceima   vs RAC Casablanca  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Chabab Hoceima   vs Wydad Casablanca  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  FUS Rabat   vs Renaissance Berkane  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  FUS Rabat   vs Chabab Khénifra  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  FUS Rabat   vs Olympique Khouribga  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  FUS Rabat   vs Hassania Agadir  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  FUS Rabat   vs Kawkab de Marrakech  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Kawkab de Marrakech   vs Chabab Hoceima  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Kawkab de Marrakech   vs Chabab Khénifra  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Kawkab de Marrakech   vs Rapide Oued Zem  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Chabab Khénifra   vs RAC Casablanca  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Chabab Khénifra   vs Olympique Safi  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  Chabab Khénifra   vs Rapide Oued Zem  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  FAR Rabat   vs Olympique Safi  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  FAR Rabat   vs Olympique Khouribga  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00  FAR Rabat   vs Hassania Agadir  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0520h00[17] Black Leopards [17] vs Jomo Cosmos [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] IA Akranes [2] vs UMF Selfoss [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[1] HK Kopavogur [1] vs Vikingur Olafsvik [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[1] HK Kopavogur [1] vs Thor Akureyri [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[1] HK Kopavogur [1] vs Fram Reykjavik [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[1] HK Kopavogur [1] vs Trottur Reykjavik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[1] HK Kopavogur [1] vs IR Reykjavik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[1] HK Kopavogur [1] vs Haukar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[1] HK Kopavogur [1] vs UMF Njardvik [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[1] HK Kopavogur [1] vs IA Akranes [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[7] Haukar [7] vs IR Reykjavik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[7] Haukar [7] vs Fram Reykjavik [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[7] Haukar [7] vs UMF Njardvik [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[7] Haukar [7] vs Trottur Reykjavik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[7] Haukar [7] vs UMF Selfoss [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[7] Haukar [7] vs IA Akranes [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[7] Haukar [7] vs HK Kopavogur [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[7] Haukar [7] vs Leiknir Reykjavik [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] Fram Reykjavik [3] vs Haukar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] Fram Reykjavik [3] vs Vikingur Olafsvik [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] Fram Reykjavik [3] vs IA Akranes [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] Fram Reykjavik [3] vs UMF Njardvik [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] Fram Reykjavik [3] vs IR Reykjavik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] Fram Reykjavik [3] vs Magni Grenivik [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] Fram Reykjavik [3] vs Thor Akureyri [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] Fram Reykjavik [3] vs Trottur Reykjavik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] Fram Reykjavik [3] vs HK Kopavogur [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs FC KTP [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs Klubi 04 Helsinki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs EIF Ekenas [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs AC Oulu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs EIF Ekenas [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs HIFK Helsinki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs KPV Kokkola [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs FC Haka [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs FF Jaro [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs HIFK Helsinki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs FF Jaro [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs KPV Kokkola [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs Klubi 04 Helsinki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs JJK Jyväskylä [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Kajaani [6] vs JJK Jyväskylä [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs EIF Ekenas [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs FF Jaro [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs JJK Jyväskylä [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs Klubi 04 Helsinki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs JJK Jyväskylä [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs Klubi 04 Helsinki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs AC Kajaani [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs FC Haka [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs FC KTP [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[5] AC Oulu [5] vs KPV Kokkola [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0518h30[5] Shenzhen FC [5] vs Nei Mongol Zhongyou [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0506h00[Nhóm 1-11] Ottawa Fury [Nhóm 1-11] vs Toronto FC II [Nhóm 1-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0506h00[Nhóm 1-4] Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-4] vs Nashville SC [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0507h30[Nhóm 2-10] Saint Louis FC [Nhóm 2-10] vs Phoenix Rising [Nhóm 2-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[39] Patronato Paraná [39] vs San Martín Tucumán [44]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[31] Godoy Cruz [31] vs Defensores Unidos [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[48] Temperley [48] vs Estudiantes BsAs [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[54] Villa Dálmine [54] vs UAI Urquiza [51]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[3] Club Almagro [3] vs Gimnasia Jujuy [29]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[6] Atletico Rafaela [6] vs Defensores Belgrano [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[43] San Martín San Juan [43] vs Brown de Adrogué [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[30] Gimnasia La Plata [30] vs Sportivo Belgrano [46]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[36] CA Lanús [36] vs CA Douglas Haig [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[7] Atlético Tucumán [7] vs Tristán Suárez [50]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[38] Club Olimpo [38] vs CA Aldosivi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[41] River Plate [41] vs Central Norte Salta [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0509h30[4] Portland Thorns (W) [4] vs NC Courage (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất