Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
18/0322h00[11] CD Leganés [11] vs Sevilla FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[1] FC Barcelona [1] vs Athletic Bilbao [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[13] Real Betis [13] vs RCD Espanyol [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[7] Celta de Vigo [7] vs Málaga CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[18] Deportivo La Coruña [18] vs UD Las Palmas [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[16] Levante UD [16] vs SD Eibar [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[4] Real Madrid [4] vs Girona FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[15] Real Sociedad [15] vs Getafe CF [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[3] Valencia CF [3] vs Deportivo Alavés [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[5] Villarreal CF [5] vs Atlético Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[20] Benevento Calcio [20] vs Cagliari Calcio [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[18] SPAL 1907 [18] vs Juventus FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[17] FC Crotone [17] vs AS Roma [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[3] Lazio [3] vs Bologna FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[7] AC Milan [7] vs ChievoVerona [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[1] SSC Napoli [1] vs Genoa [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[6] Sampdoria [6] vs Inter Milano [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[10] Torino FC [10] vs Fiorentina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[9] Udinese Calcio [9] vs Sassuolo Calcio [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[19] Hellas Verona [19] vs Atalanta Bergamo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[10] CD Tondela [10] vs Marítimo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[17] GD Estoril [17] vs Paços de Ferreira [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[14] CD Feirense [14] vs SL Benfica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[15] Moreirense FC [15] vs Belenenses [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[8] GD Chaves [8] vs SC Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[2] FC Porto [2] vs Boavista FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[16] Vitória Setúbal [16] vs Portimonense SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[1] Sporting Lisboa [1] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[9] Vitória Guimarães [9] vs CD Aves [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h30[3] AZ Alkmaar [3] vs FC Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h30[16] NAC Breda [16] vs Roda Kerkrade [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h45[5] PEC Zwolle [5] vs Feyenoord [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[11] Rubin Kazan [11] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[10] Arsenal Tula [10] vs FK Rostov [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[16] SKA-Energia [16] vs FK Ural [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[15] Anzhi Makhachkala [15] vs FK Tosno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[4] FK Krasnodar [4] vs FK Ufa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[5] CSKA Moscow [5] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Akhmat Groznyi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[2] Zenit [2] vs Dynamo Moscow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[5] Pyunik FC [5] vs Ararat Yerevan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[8] Inter Baku [8] vs Gabala FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[3] Zira FK [3] vs Səbail FK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[5] Differdange [5] vs Progrès Niedercorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[3] Gzira United [3] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[4] Hibernians Paola [4] vs Lija Athletic [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[14] Javor Ivanjica [14] vs Cukaricki Belgrade [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[2] FK Partizan [2] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[8] FK Napredak [8] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[3] Spartak Subotica [3] vs FK Rad [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[5] FK Vozdovac [5] vs Radnicki Nis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[11] Macva Sabac [11] vs FK Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[6] FK Vojvodina [6] vs FK Zemun [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[15] Borac Cacak [15] vs FK Backa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[5] Trabzonspor [5] vs Yeni Malatyaspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[17] Konyaspor [17] vs Kayserispor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[10] Bursaspor [10] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[14] Genclerbirligi [14] vs Akhisar Bld. [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[12] Alanyaspor [12] vs Göztepe Izmir [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[1] Istanbul Basaksehir [1] vs Besiktas JK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[11] Kasımpaşa SK [11] vs Antalyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[18] Kardemir Karabükspor [18] vs Osmanlispor FK [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[3] Fenerbahçe SK [3] vs Galatasaray SK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[1] FC Midtjylland [1] vs SønderjyskE [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[14] Randers FC [14] vs Odense BK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[10] Silkeborg IF [10] vs FC København [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[11] AGF Aarhus [11] vs AaB Aalborg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[13] FC Helsingor [13] vs FC Nordsjælland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[12] Lyngby BK [12] vs AC Horsens [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[2] Brøndby IF [2] vs Hobro IK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[4] Talleres Córdoba [4] vs Defensa y Justicia [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[24] Temperley [24] vs CA Huracán [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[11] San Martín San Juan [11] vs Gimnasia La Plata [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[15] Argentinos Juniors [15] vs Newell's Old Boys [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[28] Arsenal Sarandi [28] vs Vélez Sársfield [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[13] CA Banfield [13] vs Unión Santa Fe [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[8] Colon Santa Fe [8] vs CA Lanús [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[10] Estudiantes La Plata [10] vs Godoy Cruz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[12] Atlético Tucumán [12] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[18] Racing Club [18] vs Patronato Paraná [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[21] River Plate [21] vs Belgrano Córdoba [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[22] Rosario Central [22] vs Chacarita Juniors [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[2] San Lorenzo [2] vs Club Olimpo [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[27] CA Tigre [27] vs Independiente [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[B-2] Nacional Potosí [B-2] vs Real Potosí [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[A-4] CD Guabirá [A-4] vs Oriente Petrolero [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0303h00[A-1] Bolívar [A-1] vs Universitario Sucre [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0304h15[B-6] CD San José [B-6] vs The Strongest [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0307h00[B-3] Blooming [B-3] vs Sport Boys Warnes [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h30[8] Bloemfontein Celtic [8] vs Platinum Stars [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h30[7] Baroka FC [7] vs Cape Town City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[15] Cultural Leonesa [15] vs Cádiz CF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[5] CD Lugo [5] vs Alcorcón [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[4] Rayo Vallecano [4] vs CF Reus Deportiu [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[21] Sevilla Atlético [21] vs Albacete Balompié [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[1] SD Huesca [1] vs Sporting Gijón [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[3] Real Oviedo [3] vs Granada CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[22] Lorca FC [22] vs Barcelona B [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[17] Gimnàstic Tarragona [17] vs Córdoba CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[7] CD Numancia [7] vs CD Tenerife [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[6] CA Osasuna [6] vs Real Zaragoza [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[10] Real Valladolid [10] vs UD Almería [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[3] Holstein Kiel [3] vs Heidenheim [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[6] Ingolstadt [6] vs Dynamo Dresden [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[4] SV Sandhausen [4] vs VfL Bochum [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[9] Union Berlin [9] vs Jahn Regensburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[1] Fortuna Düsseldorf [1] vs Arminia Bielefeld [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[16] Erzgebirge Aue [16] vs Greuther Fürth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[12] E. Braunschweig [12] vs MSV Duisburg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[18] Kaiserslautern [18] vs St. Pauli [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[2] Nürnberg [2] vs SV Darmstadt [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[10] SL Benfica B [10] vs Gil Vicente [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[1] FC Porto B [1] vs Sporting Covilha [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[19] Sporting Braga B [19] vs Real SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[6] Nacional Madeira [6] vs Varzim SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[4] Académico Viseu [4] vs CD Cova Piedade [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[11] FC Famalicão [11] vs Vitória Guimarães B [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[17] UD Oliveirense [17] vs União da Madeira [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[7] FC Arouca [7] vs Académica Coimbra [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[5] Leixões SC [5] vs Sporting Lisboa B [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[3] FC Penafiel [3] vs CD Santa Clara [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[15] Adana Demirspor [15] vs Ümraniyespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[3] Ankaragücü [3] vs Eskişehirspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Elazığspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[2] Rizespor [2] vs Adanaspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[4] Balikesirspor [4] vs İstanbulspor AŞ [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[6] Altınordu SK [6] vs Denizlispor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[12] Erzurum BB [12] vs Giresunspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[16] Manisaspor [16] vs Gaziantep B.B. [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[13] Samsunspor [13] vs Boluspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[1] Vejle BK [1] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[7] Viborg FF [7] vs HB Køge [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[3] Vendsyssel FF [3] vs FC Fredericia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[10] Fremad Amager [10] vs Nykøbing FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[2] Thisted FC [2] vs Esbjerg fB [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[8] FC Roskilde [8] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0312h00[5] Olympic FC QLD [5] vs Cairns FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[9] Maringá FC/PR [9] vs Cascavel/PR [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[4] Foz do Iguaçu/PR [4] vs Paraná/PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[10] União/PR [10] vs Toledo CW/PR [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[8] Rio Branco/PR [8] vs Prudentópolis/PR [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0305h00[1] Atlético/PR [1] vs Londrina/PR [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[9] Viktoria Plzen Youth [9] vs Bohemians 1905 Youth [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[8] Liberec Youth [8] vs Dukla Praha Youth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[4] Hradec Kralove Youth [4] vs Teplice Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[3] Pribram Youth [3] vs Sparta Praha Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[6] Mlada Boleslav Youth [6] vs FK Jablonec Youth [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất