Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
11/0320h30[6] Arsenal [6] vs Watford FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[10] Bournemouth [10] vs Tottenham [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[8] Girona FC [8] vs Deportivo La Coruña [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[15] Deportivo Alavés [15] vs Real Betis [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[2] Atlético Madrid [2] vs Celta de Vigo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[14] Athletic Bilbao [14] vs CD Leganés [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[7] SD Eibar [7] vs Real Madrid [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[16] RCD Espanyol [16] vs Real Sociedad [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[9] Getafe CF [9] vs Levante UD [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[18] UD Las Palmas [18] vs Villarreal CF [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[20] Málaga CF [20] vs FC Barcelona [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[5] Sevilla FC [5] vs Valencia CF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[16] Sassuolo Calcio [16] vs SPAL 1907 [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[13] Bologna FC [13] vs Atalanta Bergamo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[14] Cagliari Calcio [14] vs Lazio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[17] FC Crotone [17] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[11] Fiorentina [11] vs Benevento Calcio [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[12] Genoa [12] vs AC Milan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[5] Inter Milano [5] vs SSC Napoli [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[2] Juventus FC [2] vs Udinese Calcio [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[3] AS Roma [3] vs Torino FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[19] Hellas Verona [19] vs ChievoVerona [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[10] Portimonense SC [10] vs Vitória Guimarães [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[6] GD Chaves [6] vs Sporting Lisboa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[12] Belenenses [12] vs CD Tondela [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[2] SL Benfica [2] vs CD Aves [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[4] SC Braga [4] vs Moreirense FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[7] Boavista FC [7] vs GD Estoril [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[8] Marítimo [8] vs Vitória Setúbal [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[15] Paços de Ferreira [15] vs FC Porto [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[5] Rio Ave [5] vs CD Feirense [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h30[13] FC Groningen [13] vs PEC Zwolle [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[2] AFC Ajax [2] vs SC Heerenveen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[5] FC Utrecht [5] vs Vitesse Arnhem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h45[4] Feyenoord [4] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[3] Spartak Moscow [3] vs SKA-Energia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[13] Amkar Perm [13] vs Arsenal Tula [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[12] Dynamo Moscow [12] vs FK Krasnodar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[14] FK Tosno [14] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[7] Akhmat Groznyi [7] vs CSKA Moscow [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[8] FK Ural [8] vs Lokomotiv Moscow [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[6] FK Ufa [6] vs Anzhi Makhachkala [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[9] FK Rostov [9] vs Zenit [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[3] Banants Yerevan [3] vs Shirak FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[1] Qarabag FK [1] vs Zira FK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[6] Səbail FK [6] vs Sumqayit FK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] Progrès Niedercorn [3] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[6] RM Hamm Benfica [6] vs US Mondorf-les-Bains [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[7] US Hostert [7] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[11] Victoria Rosport [11] vs Differdange [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] RFCU Luxemburg [9] vs Union Titus Pétange [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[13] Rodange 91 [13] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] CS Fola Esch [2] vs UNA Strassen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[9] Mosta FC [9] vs Gzira United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] Valletta FC [2] vs Hibernians Paola [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[12] Akhisar Bld. [12] vs Trabzonspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[5] Kayserispor [5] vs Kardemir Karabükspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[8] Göztepe Izmir [8] vs Antalyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[6] Sivasspor [6] vs Kasımpaşa SK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[16] Alanyaspor [16] vs Istanbul Basaksehir [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[17] Osmanlispor FK [17] vs Bursaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Fenerbahçe SK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[4] Besiktas JK [4] vs Genclerbirligi [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[2] Galatasaray SK [2] vs Konyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[6] Odense BK [6] vs AGF Aarhus [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[8] AaB Aalborg [8] vs Randers FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] FC Nordsjælland [3] vs FC Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[4] AC Horsens [4] vs Brøndby IF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[5] FC København [5] vs FC Helsingor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] SønderjyskE [9] vs Lyngby BK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[7] Hobro IK [7] vs Silkeborg IF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0314h00  Shonan Bellmare   vs Nagoya Grampus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0313h30[9] Yuen Long [9] vs Tai Po FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0316h30[7] Dreams SC [7] vs HK Pegasus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h10[8] Tadamon (KUW) [8] vs Kazma SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h45[2] Salmiya SC [2] vs Kuwait SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0315h45[7] Perak FA [7] vs Selangor FA [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[4] Melaka United [4] vs PKNP FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[13] Chiangrai United [13] vs Ratchaburi FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[11] Prachuap FC [11] vs Muang Thong United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[10] Nakhon Ratchasima [10] vs Sukhothai FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1] Port FC [1] vs Ubon UMT United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[16] Defensa y Justicia [16] vs Belgrano Córdoba [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[14] Patronato Paraná [14] vs River Plate [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[2] Talleres Córdoba [2] vs Atlético Tucumán [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[4] Godoy Cruz [4] vs Arsenal Sarandi [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[26] Chacarita Juniors [26] vs Racing Club [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[1] Boca Juniors [1] vs CA Tigre [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[20] Gimnasia La Plata [20] vs CA Banfield [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[7] Independiente [7] vs Argentinos Juniors [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[22] CA Lanús [22] vs Estudiantes La Plata [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[23] Newell's Old Boys [23] vs San Martín San Juan [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[27] Club Olimpo [27] vs Colon Santa Fe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[6] Unión Santa Fe [6] vs Temperley [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[10] CA Huracán [10] vs San Lorenzo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[21] Vélez Sársfield [21] vs Rosario Central [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-7] CD Guabirá [A-7] vs Sport Boys Warnes [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-3] Jorge Wilstermann [A-3] vs Bolívar [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0304h15[B-3] The Strongest [B-3] vs Club Aurora [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0306h30[A-4] Universitario Sucre [A-4] vs Real Potosí [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Macará [9] vs SD Aucas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[2] Univ Católica Quito [2] vs CS Emelec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[6] Guayaquil City [6] vs Delfin SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[4] Deportivo Cuenca [4] vs Independiente del Valle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[1] Barcelona SC [1] vs El Nacional Quito [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[8] LDU Quito [8] vs Técnico Universitario [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-8] Ayacucho FC [A-8] vs UTC Cajamarca [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-1] FBC Melgar [B-1] vs Sport Huancayo [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-2] Sporting Cristal [A-2] vs Universitario [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-4] Real Garcilaso [B-4] vs Binacional [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-7] Deportivo Municipal [B-7] vs Sport Boys [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-4] Comerciantes Unidos [A-4] vs Sport Rosario [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-2] Academia Cantolao [B-2] vs Unión Comercio [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-5] Alianza Lima [A-5] vs Univ San Martín [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0301h00[3] UNAM Pumas [3] vs Deportivo Toluca [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[11] CS Cartaginés [11] vs Guadalupe FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[7] AD Carmelita [7] vs Saprissa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Universidad CR [9] vs Limón FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[2] LD Alajuelense [2] vs Pérez Zeledón [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[12] Municipal Liberia [12] vs Santos Guápiles [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[6] Municipal Grecia [6] vs CS Herediano [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[13] CF Reus Deportiu [13] vs SD Huesca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[4] Granada CF [4] vs Gimnàstic Tarragona [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[20] Córdoba CF [20] vs CD Lugo [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[16] Barcelona B [16] vs CD Numancia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[15] Albacete Balompié [15] vs CA Osasuna [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[17] UD Almería [17] vs Rayo Vallecano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[3] Cádiz CF [3] vs Sevilla Atlético [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[14] Alcorcón [14] vs Real Valladolid [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[10] Sporting Gijón [10] vs Cultural Leonesa [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[12] CD Tenerife [12] vs Real Oviedo [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[11] Real Zaragoza [11] vs Lorca FC [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[17] SV Darmstadt [17] vs Ingolstadt [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[8] Jahn Regensburg [8] vs SV Sandhausen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[10] Union Berlin [10] vs Erzgebirge Aue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[5] Arminia Bielefeld [5] vs Nürnberg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[14] VfL Bochum [14] vs Holstein Kiel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[13] Dynamo Dresden [13] vs Heidenheim [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[6] MSV Duisburg [6] vs Fortuna Düsseldorf [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[16] Greuther Fürth [16] vs Kaiserslautern [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[11] St. Pauli [11] vs E. Braunschweig [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[8] Boluspor [8] vs Rizespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[7] Elazığspor [7] vs Gaziantep B.B. [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Samsunspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[17] Denizlispor [17] vs Erzurum BB [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[2] Ümraniyespor [2] vs Manisaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[6] İstanbulspor AŞ [6] vs Ankaragücü [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[10] Giresunspor [10] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[11] Eskişehirspor [11] vs Altınordu SK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[12] Adanaspor [12] vs Balikesirspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[9] Nykøbing FC [9] vs Vendsyssel FF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[5] HB Køge [5] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[6] FC Fredericia [6] vs Esbjerg fB [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[12] Skive IK [12] vs Fremad Amager [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[11] Brabrand IF [11] vs Viborg FF [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[8] FC Roskilde [8] vs Vejle BK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0311h00[21] Roasso Kumamoto [21] vs Montedio Yamagata [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00  Tochigi SC   vs Renofa Yamaguchi [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00  Albirex Niigata   vs Kyoto Sanga [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[6] JEF United Chiba [6] vs FC Gifu [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[5] Tokyo Verdy [5] vs Matsumoto Yamaga [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[13] Fagiano Okayama [13] vs Oita Trinita [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[16] Machida Zelvia [16] vs Ventforet Kofu  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[19] Kamatamare Sanuki [19] vs Mito HollyHock [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[17] Zweigen Kanazawa [17] vs Avispa Fukuoka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0313h00[10] Yokohama FC [10] vs Ehime FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[D-3] FH Hafnarfjordur [D-3] vs UMF Grindavik [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h15[B-3] KR Reykjavik [B-3] vs IR Reykjavik [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[B-2] KA Akureyri [B-2] vs Breidablik [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-13] FC Südtirol [B-13] vs AC Renate [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-18] Catanzaro [C-18] vs Trapani Calcio [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-11] Juve Stabia [C-11] vs Akragas [C-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-16] Teramo Calcio [B-16] vs Santarcangelo [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-10] Siracusa Calcio [C-10] vs Casertana FC [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-17] Paganese Calcio [C-17] vs Rende Calcio [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-12] AC Cuneo [A-12] vs Olbia Calcio [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-7] Giana Erminio [A-7] vs Livorno [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-13] Pistoiese [A-13] vs Pontedera [A-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-18] Fermana FC [B-18] vs Reggiana [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-14] Racing Fondi [C-14] vs Fidelis Andria [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-3] AC Pisa [A-3] vs Alessandria [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-9] Sicula Leonzio [C-9] vs Catania [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-13] AS Bisceglie [C-13] vs Cosenza [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-15] AC Mestre [B-15] vs Pordenone [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-2] Bassano Virtus [B-2] vs Padova [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-6] Gubbio [B-6] vs FeralpiSalò [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-8] AlbinoLeffe [B-8] vs Ravenna [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-14] US Arezzo [A-14] vs Monza [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-15] Lucchese Libertas [A-15] vs Gavorrano [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-18] AC Prato [A-18] vs Pro Piacenza [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-15] Reggina [C-15] vs Monopoli [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-8] Robur Siena [A-8] vs Viterbese Castrense [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-10] Triestina [B-10] vs Vicenza Calcio [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-1] US Lecce [C-1] vs Matera Calcio [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0316h00  Perth Glory Youth   vs Joondalup Utd [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[2] Floreat Athena [2] vs Balcatta  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0311h00[9] Sunshine Coast [9] vs Redlands Utd [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[10] Cairns FC [10] vs Brisbane Strikers [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0311h30[12] West Torrens [12] vs Croydon Kings [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0313h30[4] Adelaide Utd Youth [4] vs Adelaide City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[6] Tupi/MG [6] vs Democrata-GV/MG [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Villa Nova/MG [5] vs América Mineiro/MG [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[10] Caldense/MG [10] vs Uberlândia/MG [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[8] URT/MG [8] vs Boa Esporte/MG [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[7] Atlético Mineiro/MG [7] vs Tombense FC/MG [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[4] Patrocinense/MG [4] vs Cruzeiro/MG [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[8] Londrina/PR [8] vs União/PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Cianorte/PR [5] vs Maringá FC/PR [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[11] Prudentópolis/PR [11] vs Toledo CW/PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Coritiba/PR [3] vs Foz do Iguaçu/PR [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[9] Paraná/PR [9] vs Cascavel/PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[8] Cruzeiro PoA/RS [8] vs Caxias/RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[6] São Luiz/RS [6] vs São José PoA/RS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[11] SC São Paulo/RS [11] vs Brasil Pelotas/RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[7] Avenida/RS [7] vs Novo Hamburgo/RS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Internacional/RS [3] vs Grêmio/RS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[9] Juventude/RS [9] vs Veranópolis/RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-3] Botafogo/SP [D-3] vs Corinthians/SP [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-3] Santo André/SP [B-3] vs Novorizontino/SP [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-3] Bragantino/SP [A-3] vs Sao Caetano/SP [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-2] Ituano/SP [A-2] vs Palmeiras/SP [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-4] Mirassol/SP [D-4] vs Linense/SP [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-1] São Paulo/SP [B-1] vs RB Brasil/SP [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-2] Ponte Preta/SP [B-2] vs Ferroviária/SP [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-1] Santos/SP [D-1] vs Sao Bento/SP [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1-5] Sunderland U23s [1-5] vs Everton FC U23s [1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[1-11] Liverpool U23s [1-11] vs Man United U23s [1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[17] Slovacko Youth [17] vs Sigma Olomouc Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[20] Fotbal Trinec Youth [20] vs 1. FC Brno Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[10] Karvina Youth [10] vs Banik Ostrava Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[7] FK Zlin Youth [7] vs Jihlava Youth [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[13] Bohemians 1905 Youth [13] vs Slavia Praha Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] Liberec Youth [9] vs FK Jablonec Youth [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] Teplice Youth [3] vs Pribram Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[16] Dukla Praha Youth [16] vs Hradec Kralove Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[19] C. Budejovice Youth [19] vs Mlada Boleslav Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất