Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
08/0302h45[F-1] Manchester City [F-1] vs FC Basel [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h45[H-1] Tottenham [H-1] vs Juventus FC [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0316h00[H-4] Sydney FC [H-4] vs Kashima Antlers [H-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0317h00[F-4] Kawasaki Frontale [F-4] vs Melbourne Victory [F-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0317h00[H-1] Suwon Bluewings [H-1] vs Shanghai Shenhua [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[F-1] Shanghai SIPG [F-1] vs Ulsan Hyundai [F-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h30[A-7] CD Guabirá [A-7] vs Club Destroyers [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h30[B-3] Royal Pari [B-3] vs Sport Boys Warnes [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0309h00[12] CS Cartaginés [12] vs Limón FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0314h30[G-4] Bali United Pusam [G-4] vs Thanh Hoa FC [G-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0316h00[G-1] Yangon United [G-1] vs Global Cebu [G-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h15  CA Cerro   vs Sport Rosario  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h15  General Díaz   vs Barcelona SC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h30  Sporting Cristal   vs CA Lanús  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h30  Deportivo Cuenca   vs Sportivo Luqueño  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[15] Adana Demirspor [15] vs Denizlispor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[2] Ankaragücü [2] vs Adanaspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[3] Rizespor [3] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[7] Balikesirspor [7] vs Boluspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[4] Altınordu SK [4] vs İstanbulspor AŞ [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[13] Erzurum BB [13] vs Eskişehirspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[16] Manisaspor [16] vs Giresunspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[6] Gaziantep B.B. [6] vs Ümraniyespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[14] Samsunspor [14] vs Elazığspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0320h05[10] Dhamak [10] vs Al Kawkab [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h25[8] Al Nojoom [8] vs Al Mujazzal [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h50[1] Al Hazm [1] vs Jeddah Club [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[17] VfL Osnabrück [17] vs Meppen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[6] Fortuna Köln [6] vs Chemnitzer FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[14] Carl Zeiss Jena [14] vs Würzburger Kickers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[16] FSV Zwickau [16] vs Hansa Rostock [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[3] SV Wehen [3] vs Sportfreunde Lotte [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[9] VfR Aalen [9] vs Preußen Münster [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[12] Hallescher FC [12] vs Werder Bremen II [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[5] Karlsruher SC [5] vs Sonnenhof Großaspach [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[1] Paderborn [1] vs Magdeburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[7] Unterhaching [7] vs RW Erfurt [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h30[2] América Mineiro/MG [2] vs Caldense/MG [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0306h30[12] Democrata-GV/MG [12] vs Villa Nova/MG [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h45[1] Cruzeiro/MG [1] vs URT/MG [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h00[11] Prudentópolis/PR [11] vs Atlético/PR [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h00[12] União/PR [12] vs Rio Branco/PR [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0306h00[6] Maringá FC/PR [6] vs Foz do Iguaçu/PR [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0306h00[4] Cascavel/PR [4] vs Cianorte/PR [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h45[10] Toledo CW/PR [10] vs Londrina/PR [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h45[9] Paraná/PR [9] vs Coritiba/PR [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[7] Cruzeiro PoA/RS [7] vs Internacional/RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[3] São José PoA/RS [3] vs Juventude/RS [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[6] Veranópolis/RS [6] vs Novo Hamburgo/RS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[2] Brasil Pelotas/RS [2] vs Avenida/RS [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[1] Caxias/RS [1] vs São Luiz/RS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[10] Grêmio/RS [10] vs SC São Paulo/RS [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[A-4] Linense/SP [A-4] vs Santo André/SP [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[D-3] RB Brasil/SP [D-3] vs Ponte Preta/SP [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-2] Sao Bento/SP [C-2] vs Ituano/SP [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-4] Novorizontino/SP [C-4] vs Santos/SP [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-3] Ferroviária/SP [C-3] vs Bragantino/SP [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[A-1] Corinthians/SP [A-1] vs Mirassol/SP [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-1] Palmeiras/SP [C-1] vs São Paulo/SP [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[B-4] Sao Caetano/SP [B-4] vs Botafogo/SP [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất