Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
08/0617h29  Croatia   vs Senegal  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0617h59  Iran   vs Lithuania  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0600h00  Switzerland   vs Japan  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0600h30  Germany   vs Saudi Arabia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0601h45  Poland   vs Chile  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0620h30[2] Barito Putera [2] vs Sriwijaya FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0620h30[12] PS TIRA [12] vs Persija Jakarta [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0621h00[4] Terengganu FA [4] vs PKNP FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0621h00[11] Kelantan FA [11] vs Kedah FA [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0621h00[2] Perak FA [2] vs Negeri Sembilan [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0621h00[3] Pahang FA [3] vs Darul Takzim [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0620h00[5] Lokomotiv Tashkent [5] vs FC AGMK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0620h00[6] Metallurg Bekabad [6] vs Nasaf Qarshi [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0620h00[3] Navbahor [3] vs Qo‘qon FK [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0601h45[7] Cabinteely FC [7] vs Longford Town [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0601h45[2] UCD Dublin [2] vs Drogheda Utd [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0601h45[10] Athlone Town [10] vs Shelbourne FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0601h45[3] Galway United [3] vs Finn Harps [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0615h30[3] Thua Thien–Hue [3] vs Viettel FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0616h00[10] Binh Dinh FC [10] vs Dong Tam Long An [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0616h30[6] Tay Ninh [6] vs Cong an Nhan dan [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0607h15[11] Londrina/PR [11] vs Juventude/RS [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0608h30[9] Sao Bento/SP [9] vs Fortaleza/CE [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0608h30[18] Goiás/GO [18] vs Paysandu/PA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0609h30[3] Avai FC/SC [3] vs Coritiba/PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0617h59[C-4] N. Ireland (W) [C-4] vs Holland (W) [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0617h59[G-2] Finland (W) [G-2] vs Austria (W) [G-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0617h59[F-1] Italy (W) [F-1] vs Portugal (W) [F-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0617h59[C-2] Ireland (W) [C-2] vs Norway (W) [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0617h59[D-3] Ukraine (W) [D-3] vs Denmark (W) [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0617h15[1] Bentleigh Greens [1] vs Oakleigh Cannons [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0610h00[3] Tokyo Musashino [3] vs Verspah Oita [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0606h00[9] Sky Blue FC (W) [9] vs Washington Spirit (W) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0617h59[3-5] Faroe Islands U21 [3-5] vs Finland U21 [3-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất