Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
02/0617h59  Albania   vs Ukraine  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h30  Thailand   vs China  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00  Austria   vs Germany  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h15  England   vs Nigeria  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h45  Sweden   vs Denmark  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h15  Montenegro   vs Slovenia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h45  Belgium   vs Portugal  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h08  Ireland   vs USA  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0603h00  Iceland   vs Norway  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h00  Mexico   vs Scotland  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[15] FK Gorodeya [15] vs BATE Borisov [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[14] Torpedo-MAZ [14] vs Dinamo Brest [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[10] Dnepr Mogilev [10] vs FK Vitebsk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[12] Diosgyori VTK [12] vs Videoton FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[3] Ujpest FC [3] vs Debrecen VSC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[7] Puskás Akadémia [7] vs Paksi FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[9] Balmazujvaros [9] vs Ferencvaros TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[4] Budapest Honved [4] vs Vasas SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[10] Haladas [10] vs Mezokovesdi SE [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[5] Zimbru Chisinau [5] vs Zaria Balti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[1] Sheriff Tiraspol [1] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[4] Dinamo-Auto [4] vs FC Speranta [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[3] Petrocub S-G [3] vs Sfîntul Gheorghe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[8] FC Botosani [8] vs Gaz Metan Medias [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[14] Juventus Bucuresti [14] vs FC Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[9] Concordia Chiajna [9] vs ACS Poli Timisoara [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[6] Dinamo Bucuresti [6] vs Sepsi OSK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h30[5] Sriwijaya FC [5] vs Persela Lamongan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h30[3] Balestier Khalsa [3] vs Geylang International [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h30[8] Warriors FC (SG) [8] vs Hougang United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[5] Lokomotiv Tashkent [5] vs Navbahor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[11] Sogdiana Jizzakh [11] vs Buxoro FK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[9] FC AGMK [9] vs Pakhtakor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[3] Atlético Mineiro/MG [3] vs Chapecoense/SC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[18] Bahia/BA [18] vs Grêmio/RS [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[19] Ceará SC/CE [19] vs Cruzeiro/MG [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[8] América Mineiro/MG [8] vs Atlético/PR [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[1] CR Flamengo/RJ [1] vs Corinthians/SP [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[11] Internacional/RS [11] vs Sport Recife/PE [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[5] Palmeiras/SP [5] vs São Paulo/SP [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[20] Paraná/PR [20] vs Fluminense/RJ [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[16] Santos/SP [16] vs Vitória/BA [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[10] Vasco da Gama/RJ [10] vs Botafogo/RJ [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[11] Mvo Wanderers [11] vs Liverpool (URU) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[15] Rampla Juniors [15] vs Nacional (URU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[12] Atenas San Carlos [12] vs River Plate (URU) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[10] Boston River [10] vs CA Progreso [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[14] CA Torque [14] vs Defensor Sporting [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[13] Racing Club (URU) [13] vs Danubio FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[9] Atlético Fénix [9] vs CA Cerro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Tay-12] Colorado Rapids [Tay-12] vs Vancouver Whitecaps [Tay-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Dong-8] Chicago Fire [Dong-8] vs San Jose Earthquake [Tay-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Tay-4] Portland Timbers [Tay-4] vs Los Angeles Galaxy [Tay-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[18] Jomo Cosmos [18] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[6] GKS Katowice [6] vs Gornik Leczna [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[3] Chojniczanka [3] vs Bytovia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[10] Puszcza Niepolomice [10] vs Miedz Legnica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[12] Odra Opole [12] vs Olimpia Grudziadz [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[8] Wigry Suwalki [8] vs Ruch Chorzow [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[9] Chrobry Glogow [9] vs Stomil Olsztyn [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[5] Stal Mielec [5] vs Podbeskidzie [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[7] Rakow Czestochowa [7] vs Pogoń Siedlce [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[2] Zaglebie Sosnowiec [2] vs GKS Tychy [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h30[5] Longford Town [5] vs Galway United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[3] Sandnes Ulf [3] vs Kongsvinger [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[11] Varbergs BoIS [11] vs Halmstads BK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[15] IK Frej [15] vs Östers IF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[13] Norrby IF [13] vs IK Brage [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[8] Degerfors IF [8] vs IFK Värnamo [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0613h00[3] Avispa Fukuoka [3] vs Tokushima Vortis [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[9] FC Gifu [9] vs Mito HollyHock [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[11] Omiya Ardija [11] vs Kamatamare Sanuki [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[6] Machida Zelvia [6] vs Ehime FC [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[12] JEF United Chiba [12] vs Renofa Yamaguchi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h00[4] Fagiano Okayama [4] vs Montedio Yamagata [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h00[18] Zweigen Kanazawa [18] vs Kyoto Sanga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[9] Suwon FC [9] vs Ansan Police [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[1] Seongnam Ilhwa Ch. [1] vs FC Anyang [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[4] Busan I'Park [4] vs Bucheon FC 1995 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[7] Dak Lak FC [7] vs Thua Thien–Hue [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[9] Cong an Nhan dan [9] vs Viettel FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h30[8] Binh Phuoc FC [8] vs Dong Thap FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[17] CRB/AL [17] vs Brasil Pelotas/RS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[9] Atlético/GO [9] vs Goiás/GO [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[1] Fortaleza/CE [1] vs Sampaio Correa/MA [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h00[13] Londrina/PR [13] vs Coritiba/PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[3] Santiago Morning [3] vs Cobresal [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[9] Unión San Felipe [9] vs Rangers Talca [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[13] Deportes Melipilla [13] vs Puerto Montt [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-12] North Carolina FC [Nhóm 1-12] vs Bethlehem Steel [Nhóm 1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-13] LA Galaxy II [Nhóm 2-13] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-17] OKC Energy [Nhóm 2-17] vs Reno 1868 FC [Nhóm 2-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-6] NY Red Bulls II [Nhóm 1-6] vs FC Cincinnati [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-9] Indy Eleven [Nhóm 1-9] vs Charleston Battery [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-11] Ottawa Fury [Nhóm 1-11] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-14] Las Vegas Lights [Nhóm 2-14] vs CS Switchbacks [Nhóm 2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-11] Fresno FC [Nhóm 2-11] vs Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-10] Nashville SC [Nhóm 1-10] vs Penn FC [Nhóm 1-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-14] Richmond Kickers [Nhóm 1-14] vs Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[A-2] Yokohama F Marinos [A-2] vs Vissel Kobe [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0613h00[B-2] Ventforet Kofu [B-2] vs Urawa Red Diamonds [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[C-2] Gamba Osaka [C-2] vs Jubilo Iwata [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[D-2] Shonan Bellmare [D-2] vs Vegalta Sendai [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[10] Acacia Ridge [10] vs Mount Gravatt [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[3] UQ FC [3] vs Bayside United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[1] Grange Thistle [1] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[8] The Gap [8] vs Albany Creek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[5] Marconi Stallions [5] vs Bonnyrigg WE [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h45[12] Sydney FC Youth [12] vs Sutherland Sharks [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0613h00[14] Sunshine Coast [14] vs Magpies Crusaders [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[10] SWQ Thunder [10] vs Brisbane City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[4] QLD Lions [4] vs Olympic FC QLD [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[3] Moreton Bay Utd [3] vs Brisbane Strikers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[7] Gold Coast Utd [7] vs Redlands Utd [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[1] Western Pride [1] vs North QLD United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h30[7] West Adelaide [7] vs Adelaide Comets [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h30[8] SA Panthers [8] vs Para Hills Knights [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[6] Adelaide Olympic [6] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h30[2] Campbelltown City [2] vs Croydon Kings [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[11] Northcote City [11] vs Pascoe Vale [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[2] Avondale FC [2] vs Green Gully SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[12] Hume City FC [12] vs Kingston City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[8] Dandenong Thunder [8] vs Bentleigh Greens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[11] Fujieda MYFC [11] vs SC Sagamihara [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[14] FC Tokyo (R) [14] vs Kagoshima United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[10] Gainare Tottori [10] vs Blaublitz Akita [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[1] Cerezo Osaka (R) [1] vs Gamba Osaka (R) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[8] FC Ryukyu [8] vs Nagano Parceiro [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[3] Nojima Stella (W) [3] vs Albirex Niigata Ladies (W) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[8] Washington Spirit (W) [8] vs Chicago RS (W) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0606h00[9] Sky Blue FC (W) [9] vs Utah Royals (W) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h30[7] Houston Dash (W) [7] vs NC Courage (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Banik Ostrava U19   vs Ceske Budejovice U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Sparta Praha U19   vs Viktoria Plzen U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Slavia Praha U19   vs Mlada Boleslav U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Teplice U19   vs Brno U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Sigma Olomouc U19   vs MFK OKD Karviná U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Bohemians 1905 U19   vs Frydek-Mistek U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Opava U19   vs FK Zlin U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Pardubice U19   vs Slovacko U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Pribram U19   vs Hradec Kralove U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất