Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
25/1103h00[18] West Ham [18] vs Leicester City [12]
0 : 1/4
-0.89
0 : 1/4
0.77
3.40
2.45
3.40
2.85
 
0.70
2 1/4
-0.84
25/1103h00[12] Celta de Vigo [12] vs CD Leganés [9]
0 : 1/2
0.86
0 : 1/2
-0.98
3.35
1.86
3.35
4.60
 
0.99
2 1/4
0.87
25/1102h30[8] Hannover 96 [8] vs VfB Stuttgart [11]
0 : 1/4
-0.99
0 : 1/4
0.87
3.50
2.30
3.50
3.00
 
-0.93
2 3/4
0.78
25/1102h45[7] AS Saint-Étienne [7] vs Strasbourg [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[3] AZ Alkmaar [3] vs FC Twente [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1118h00[1] Alashkert Martuni [1] vs Pyunik FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[11] KAA Gent [11] vs Mouscron-Peruwelz [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[5] Royal Antwerp [5] vs KV Mechelen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[4] Sint-Truiden [4] vs KSC Lokeren [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[13] KV Oostende [13] vs Eupen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[6] Racing Genk [6] vs Standard Liège [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[7] RS Waasland-Beveren [7] vs Sporting Charleroi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[3] Anderlecht [3] vs KV Kortrijk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[1] Club Brugge [1] vs Zulte Waregem [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h00[9] Birkirkara FC [9] vs St. Andrews [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h45[10] Prestatyn Town [10] vs Llandudno [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h45[11] Aberystwyth Town [11] vs Newtown AFC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h45[4] Bangor City [4] vs Bala Town [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1114h50[3] Melbourne City [3] vs Perth Glory [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1122h40[1] Al Ahli Jeddah [1] vs Qadisiya Khubar [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1122h40[2] Al Hilal Riyadh [2] vs Ettifaq FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1106h00[4] Tasman United [4] vs Eastern Suburbs (NZL) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1107h00[1] Auckland City [1] vs Hawke's Bay Utd [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1109h45[9] Wellington Phoenix (R) [9] vs Southern United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1120h00[9] Khor SC [9] vs Sailiya SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1120h00[7] Markhiya SC [7] vs Arabi Doha [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h00[14] Ayacucho FC [14] vs Universitario [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h15[13] Univ San Martín [13] vs Comerciantes Unidos [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h00[2] FBC Melgar [2] vs Juan Aurich [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h30[7] UTC Cajamarca [7] vs Academia Cantolao [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1103h00[1] Alianza Lima [1] vs Deportivo Municipal [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1104h45[11] Sport Rosario [11] vs Unión Comercio [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h45[14] Ittihad Alexandria [14] vs Tanta FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1120h00[1] Ismaily SC [1] vs Semouha Club [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1123h00[11] Ahly Cairo [11] vs Dakhleya [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] Maritzburg United [11] vs Bidvest Wits [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h00[9] CD Tenerife [9] vs Rayo Vallecano [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[14] Chamois Niortais [14] vs LB Châteauroux [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[20] Tours FC [20] vs Gazélec Ajaccio [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[3] Nîmes Olympique [3] vs Bourg-Péronnas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[13] US Orléans [13] vs Clermont Foot [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[6] Paris FC [6] vs US Quevilly [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[4] AC Ajaccio [4] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[15] AJ Auxerre [15] vs AS Nancy-Lorraine [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[10] Stade Brestois [10] vs FC Sochaux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[7] Le Havre AC [7] vs RC Lens [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] Valenciennes FC [11] vs FC Lorient [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[13] Jong PSV [13] vs SC Telstar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[12] FC Dordrecht [12] vs Jong AZ Alkmaar [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[20] FC Volendam [20] vs FC Emmen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[19] Jong Utrecht [19] vs Almere City FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[6] De Graafschap [6] vs FC Eindhoven [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[16] SC Cambuur [16] vs FC Den Bosch [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[3] Fortuna Sittard [3] vs Go Ahead Eagles [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] MVV Maastricht [11] vs Helmond Sport [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[1] NEC Nijmegen [1] vs Jong Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[17] RKC Waalwijk [17] vs FC Oss [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[8] Tubize [8] vs Cercle Brugge [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[3] Ahi Nazareth [3] vs FC Nazareth Ilit [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[14] Hapoel Bnei Lod [14] vs Hapoel Hadera [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[16] Maccabi Herzliya [16] vs Hapoel Petah Tikva [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[5] Beitar Tel Aviv Ramla [5] vs Hapoel Rishon Lezion [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[6] Hapoel Katamon [6] vs Hapoel Kfar Saba [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[13] Hapoel Afula [13] vs Hapoel Ramat Gan [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[2] Hapoel Tel Aviv [2] vs Hapoel Marmorek [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[15] Ironi Nesher [15] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-26] Hungary (W) [A-26] vs Ukraine (W) [A-27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-33] Slovakia (W) [A-33] vs Holland (W) [A-20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-34] Slovenia (W) [A-34] vs Faroe Islands (W) [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-23] Serbia (W) [A-23] vs Spain (W) [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[B-1] Albania (W) [B-1] vs Poland (W) [A-28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-19] Switzerland (W) [A-19] vs Belarus (W) [A-22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-12] Wales (W) [A-12] vs Kazakhstan (W) [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[7] AS Béziers [7] vs Grenoble [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[1] Rodez AF [1] vs Pau FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[10] Lyon Duchère [10] vs Stade Laval [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[6] USL Dunkerque [6] vs US Créteil-Lusitanos [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[8] Entente SSG [8] vs SO Cholet [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[12] Les Herbiers VF [12] vs US Avranches [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[16] US Concarneau [16] vs GS Consolat [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[13] US Boulogne [13] vs Red Star FC93 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1112h20[3] Canberra Utd (W) [3] vs Perth Glory (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1114h30[8] Melb. Victory (W) [8] vs WS Wanderers (W) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h00[4] Bayern München II [4] vs FC Unterföhring [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h30[14] Memmingen [14] vs Ingolstadt II [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[2] Zorya L. Youth [2] vs Zirka K. Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[8] Olimpik Donetsk Yth [8] vs Shakhtar D. Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[4] Aleksandriya Youth [4] vs Karpaty Lviv Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[6] Mariupol Youth [6] vs Vorskla Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[12] Stal Kamianske Youth [12] vs Dynamo Kiev Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[9] Veres Rivne Youth [9] vs Chernomorets Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất