Ngày GiờTrận ĐấuTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
26/0401h45[B-2] Bayern München [B-2] vs Real Madrid [H-2]
0 : 1/2
0.99
0 : 1/2
0.89
3.70
1.99
3.70
3.70
 
0.94
3
0.92
Trực tiếp: K+PM
26/0403h59[A-4] Monagas SC [A-4] vs Defensor Sporting [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0403h59[F-4] Nacional (URU) [F-4] vs Real Garcilaso [F-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0403h59[D-3] Ind. Santa Fe [D-3] vs CR Flamengo/RJ [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0403h59[H-2] Boca Juniors [H-2] vs Palmeiras/SP [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0403h59[C-3] Atlético Tucumán [C-3] vs The Strongest [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0408h30[1] Guadalajara Chivas [1] vs Toronto FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0423h00[7] FK Atlantas [7] vs FK Jonava [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[4] Rabotnicki Skopje [4] vs FK Shkupi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[3] Sileks Kratovo [3] vs Vardar Skopje [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[8] Pobeda Prilep [8] vs Shkendija'79 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[10] FK Skopje [10] vs Pelister Bitola [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[6] Renova [6] vs Academy Pandev [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h30[4] VPS Vaasa [4] vs Ilves Tampere [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h30[5] Inter Turku [5] vs HJK Helsinki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h30[2] RoPS Rovaniemi [2] vs FC Lahti [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0423h00[12] IFK Mariehamn [12] vs KuPS Kuopio [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[2] FK Partizan [2] vs Radnicki Nis [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[5] Spartak Subotica [5] vs FK Napredak [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[6] FK Vozdovac [6] vs FK Vojvodina [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[10] Mladost Lucani [10] vs Javor Ivanjica [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[9] Radnik Surdulica [9] vs FK Backa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[11] FK Zemun [11] vs Borac Cacak [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[12] Macva Sabac [12] vs FK Rad [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[1] FK Crvena Zvezda [1] vs Cukaricki Belgrade [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[8] NK Aluminij [8] vs NK Krsko [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[8] Kashima Antlers [8] vs Vissel Kobe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[17] Nagoya Grampus [17] vs Shimizu S-Pulse [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[7] Kashiwa Reysol [7] vs Urawa Red Diamonds [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[11] Jubilo Iwata [11] vs V-Varen Nagasaki [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[4] Consadole Sapporo [4] vs Yokohama F Marinos [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[3] Cerezo Osaka [3] vs Vegalta Sendai [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[14] Sagan Tosu [14] vs Kawasaki Frontale [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[15] Shonan Bellmare [15] vs Gamba Osaka [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[5] FC Tokyo [5] vs Sanfrecce Hiroshima [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h30[12] Jeonnam Dragons [12] vs FC Seoul [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h30[4] Pohang Steelers [4] vs Jeju United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h30[11] Daegu FC [11] vs Sangju Sangmu [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h30[2] Suwon Bluewings [2] vs Gyeongnam [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h30[6] Ulsan Hyundai [6] vs Incheon United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00[7] Gangwon FC [7] vs Jeonbuk Hyundai M. [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h45[16] Chainat FC [16] vs Port FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h45[2] Prachuap FC [2] vs Chiangrai United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00[7] Pattaya United [7] vs Ubon UMT United [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00[5] Sukhothai FC [5] vs Suphanburi FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[18] Air Force Central [18] vs Chonburi FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0421h00[10] Sogdiana Jizzakh [10] vs Qo‘qon FK [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0421h00[2] Pakhtakor [2] vs Navbahor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0406h00[15] La Equidad [15] vs Ind. Santa Fe [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0408h00[8] Junior Barranquilla [8] vs Atlético Nacional [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0400h30[3] Maritzburg United [3] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0400h30[16] Platinum Stars [16] vs AmaZulu FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0400h30[14] SuperSport United [14] vs Free State Stars [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0400h30[2] Orlando Pirates [2] vs Bidvest Wits [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0415h00[D-4] FC Alay Osh [D-4] vs Istiklol Dushanbe [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0417h00[F-1] Ceres–Negros [F-1] vs Home United [F-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0417h00[F-3] Shan United [F-3] vs Boeung Ket FC [F-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0417h30[E-3] Abahani Dhaka [E-3] vs Aizawl FC [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[G-2] Bali United Pusam [G-2] vs Global Cebu [G-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[E-2] New Radiant SC [E-2] vs Bengaluru FC [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[I-4] Hang Yuen FC [I-4] vs Hwaebul SC [I-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[G-3] Thanh Hoa FC [G-3] vs Yangon United [G-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00[I-2] Benfica de Macau [I-2] vs April 25 [I-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h30[D-2] FC Altyn Asyr [D-2] vs FC Ahal [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[7] Académica Coimbra [7] vs Real SC [20]
0 : 1
0.94
0 : 1
0.94
4.10
1.50
4.10
5.20
 
-0.99
2 3/4
0.85
25/0420h00[4] FK Pardubice [4] vs Taborsko [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[3] Hradec Kralove [3] vs Olympia H.Kralove [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[1] Opava [1] vs Viktoria Zizkov [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[14] Frydek-Mistek [14] vs Pribram [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[16] MFK Vítkovice [16] vs Ceske Budejovice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[15] Usti nad Labem [15] vs Sellier&Bellot Vlasim [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[7] Znojmo [7] vs Fotbal Trinec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[9] Banik Sokolov [9] vs FK Varnsdorf [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0400h00[6] FC Fredericia [6] vs FC Roskilde [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0406h00[Nhóm 1-13] Richmond Kickers [Nhóm 1-13] vs Toronto FC II [Nhóm 1-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0407h00[Nhóm 2-15] RGV Toros [Nhóm 2-15] vs Orange County SC [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h30  Levski Sofia   vs CSKA Sofia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0423h00  FK Zlin   vs FK Jablonec  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0423h00  Pafos FC   vs Apollon Limassol  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0423h00  APOEL FC   vs AEK Larnaka  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0414h00[3] Daejeon Korail [3] vs Changwon City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0414h00[2] Gyeongju KHNP [2] vs Gimhae City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[5] Mokpo City [5] vs Cheonan City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[7] Busan Transportation [7] vs Gangneung City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00  MFK OKD Karviná U19   vs Ceske Budejovice U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tysobongda24h.net- All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất